ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 19 นายแบบจำเป็น

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 17, 2017, 03:19:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sweetlove1234

เอ้าทำไม สามคุณหนูยกเลิกล่ะ
คิดถึงคุณหนูเลยครับ

alasangel

ประวัติกรจะเริ่มเปิดออกมาแล้ว อาจเป็นมหาอำนาจก็ได้นะ อยากอ่านตอนต่อไปแล้วครับ

sparrow_ap

ช่วงนี้ไรต์ตคงว่างแล้วใช่ใหมครับ  ::Glad:: ::GiveMe::
ขอให้นายกรได้จัดหนักๆหลายๆตอนคงจะดี  ::DookDig:: ::Ahoo:: ::Fighto::
แหมๆงานนี้ได้ตามไปซ้ำสาวอีฟด้วยนะนายกร จัดซะหนักเลย  ::HeyHey::
แล้วเรื่องคุณนายคนนั้นคือใครนะ แล้วทำไมงานคุ้มครองสาวสวยถึงยกเลิกกันนะ
::Thankyou:: ::Thankyou::

dwarf

ขอบคุณครับ...คุณนายคนนี้..จะมีส่วนเกี่ยวข้องอะไรกับกร...คงต้องรอความกระจ่างในตอนต่อไปครับ

crazylex

อดเล่นจ้ำจี้กะสามสาว แค่ยังมีทั้งรุ่นพี่ และ แม่ กะพี่สาวของไอ้อ้วนให้จิ้มอยู่ วานนี้คงยังไม่ขาดของ หุ หุ หุ

xtazy

งานยกเลิก แต่ไม่ได้บอกให้เลิกติดต่อนี่นา

hnarii

รอนานครับ สมการรอคอยๆ

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 18/12/2560
มักง่ายสั้นไปนะรีพลายคุณ แล้วบอกมาไม เพราพิมพ์ตอบแบบนี้ไง
เขาถึงเบื่อลงงาน เอาๆ เตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 7 วัน ปรับปรุงไม่ได้คราวหน้ายาว
..
•=======================================•

mashall

สนุก ทิ้งท้าย ไว้ให้ลุ้นติดตาม
ขอบคุณครับ

อิทธิพล ทบชา

หายไประยะนึงกลับมาเเล้วติดตามต่อเลยครับผมกำลงมันส์มีเรื่องราวให้ติดตามต่ออีกเเล้ว

lamom

กำลังภาวนาว่าอย่าพึ่งหยุดเขียนเลย แล้วก็มา

จะมีตัวละครสาวใหม่ออกมารึเปล่า

ctier

ไม่ใช่ว่าได้สาวๆ สวยๆ ปลอบใจ  จนลืมแก้แค้นแล้วนา เจอสาวเป็นกัดอย่างปลาเลย 555 ::HeyHey::

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ ยิ่งอ่านยิ่งมีไฟในดวงตาาาาาา ::Fighto::

นาสตา

ขอบคุณ​ครับ.สงสัยเจอฤทธิ์​คู่หมั้นหวานกับฟ้าเเน่เลย

decha55

ติดตามครับ นายกรนี่เปลี่ยนจากคนธรรดาเป็นยอดฝีมือ แถมยังแยกแค้นส่วนตัวกับงานได้ยอดเยี่ยม แต่คงจจะรอดจากสาวๆที่มีความสัมพันธ์ยาก เดี้ยวคงเจอรถไฟชนกัน และไม่แน่ที่พ่อแม่กร อาจเป็นคนยิ่งใหญ่ก็ได้

chanapat

ให้กำลังใจมากๆเลย เรื่องสนุกแบบนี้อย่าหายไปนานนะครับ คิดถึงจริงๆ

niceanglev

บทรักเร่าร้อนสุดๆเลย ทั้งอีฟ ทั้งเชอร์รี่ กรนี่สุดๆเลย