ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt3

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 19, 2017, 03:38:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กำพล

ลุงพลจะจัดการปัญหายังไงโดนัทจะตกกระไดพลอยโจรตามน้ำหาเมียให้ผัวเฒ่าอีกไหม

kookai

นักรบย่อมมีบาดแผล แต่บทสรุปของชีวิตลุงพลจะเป็นยังไงจะมีเมียเด็กดูแลมั้ย หรือสุดท้ายแล้วปิกกะจู้ใช้งานไม่ได้เนี่ย...ขอบคุณครับ

amt8406

mr.supply

หรือมนุษย์ลุงจะกลับตัวกลับใจได้จริงหรือครับอุตส่าห์ลงทุนมาถึงขนาดนี้แล้ว ต้องเอาให้สุดสิน่า ขอบคุณครับ

oddsk

ความลับแตกแล้ว พระเอกของเราจะแก้ตัวไปอย่างไงหล่ะคราวนี้

tooboy

thep59

ความลับลุงพลถูกเปิดเผยแล้ว จะทำยังไงละทีนี้ จะแก้ตัวยังไง

pooloop

Part 3 มาแล้ว กำลังรออ่านอยู่เลยครับ ลุงพลเมื่อจะไปด้านมืดก็ต้องเอาให้สุด ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

number0

ลุงพลจะรอดไหมนี่ มาถึงขั้นนี้แล้ว อะไรจะเกิดมันก็เกิด จัดหนักเลยลุง

7946410

สาว ๆ วุ่นวายกันเรื่องลุงพล แล้วเหตุการณ์ที่จบยังไรดี  ขอบคุณมาก

jackm

ลุงพลเจอปัญหาอีกแล้ว เจอคู่กรณีอย่างอุ๊อีก อย่างนี้ต้องปิดปากให้หมดลุง  ::WowWow::

nananews

longman_44

ลุงพลเจอศึกหนักแล้ว...จะพลิกตัวออกทางไหนน้า

sultant

อยากให้ลุงพลกลับใจ ปิดปากยายอุ๊เพิ่ม เดี๋ยวมีประเด็นแฟนยายอุ๊มาอีก ไม่สนหมอพลอยแล้ว