ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt3

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 19, 2017, 03:38:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

ต่างคนต่างมีคู่ของตนไปกันหมดทุกคนแล้ว ถ้าไม่ยุ่งกับเรื่องของคนอื่น ๆ ก็น่าจะมีความสุขกันแล้ว

jachal

kuniine

รู้สึกว่ามุขลุงพลจะใช้บ่อยไปน่ะที่ว่า "เข้าใจผิดกันไปใหญ่แล้ว" คงต้องเปลี่ยนเป็น "เข้าใจถูกกันไปใหญ่แล้ว"

Danai Tee

Monchai-S

ลุ้นต่อไป  เมื่อไรหมอพลอยจะเสร็จลุงพลอย่าง สมบรูณ์แบบ รบกวนผู้ประพันธ์ เน่นๆหนักให้ด้วยครับ หมอจัดยากจริงๆ

I'AUAN

งานนี้ลุงพลจะรอดไหมเนี่ย เรื่องมันจะดีอยู่แล้วเชียว

Somkiat Ruangsubvilai

หมอพลอยจะรอดเงื้อมือลุงพลเพราะกลับใจได้ อย่างงี้กองเชียร์ผิดหวัง แย่เลย ยังลุ้นให้เป็นเมียคนที่5อยู่นะ

Narakja Naka

::HoHo::ทำใมมันดูอีรุงตุงนัวขนาดนี้ หมอพลอยนี่ก็ยังไม่จบ ไปยุ่งกะลุงพลอีกทีแรกว่าจะเหนใจ แต่ตอนนี้ต้องจัดแล้วล่ะ

au2000

เป็นอีกตอนที่ตื่นเต้นและลุ้น
อยากให้ลุงพลเป็นคนดี
แต่ก็อยากให้เก็บให้หมด
สะใจดี
ไม่รู้จะเอาอย่างไรดี
รอตอนต่อไป

ruby alvarado

งานนี้จะดีแตกมั้ยนะลุงพล  เจอทั้งหมอพลอยและยายอุ๊ขาเม้าสงสารแต่หนูโดนัท ::Crying::

Tom525218

งานเข้าอีกแล้วลุงพลเอ๊ย นับวันยิ่งแต่จะมีคนรู้เรื่องมากขึ้น ไม่นานคงปิดไม่อยู่หรอก แต่น่าติดตามว่าอุ๊กับหมอพลอยใครจะเสร็จลุงพลก่อนกัน

Pongsathorn Weerahong

ความแตกแล้ว ลุงพลจะทำยังไงดี หมอพลอยจ้องเล่นงานอยู่ด้วย

80241624

peddo

ลุงประมาทไปหน่อยนะครับ วันเสาร์ก็ยังมีคนอนู่ แถมดันเจอคนสำคัญเสัยด้วย สองคนอีกต่างหาก หวั่นใจเหลือเกินว่าความลับแตก โดนัทก็จะเก็บไว้ไม่อยุ่ คราวนี้หละ จอมมารจะอุบัติ แต่อย่าให้ยาขาดนะลุง เดี๋ยวมารจะเสียฟอร์มเป็นมารหัวห้อย
ขอบคุณครับ

................
มารหัวห้อย ฮ้าฮ่าฮา โดนฮาอะ ชอบๆ+1 money

272293

สมกะรอคอยจริงๆ ขอบคุณมากๆครับผม ลุงพลงานเข้า