ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องเล่าของชายคนนึง น้องแนนสาวออฟฟิต 10

เริ่มโดย reak, ธันวาคม 19, 2017, 05:23:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

ผมเองก็ตกใจแต่ก็ไม่รู้จะทำยังไง เลยจับเอาควยที่อยุ่ใกล้ๆยัดปากแนนอีกรอบ บอกว่ากำลังเสียวเลย แนนเองก็มองผมตาค้อน แต่ก็ยอมอ้าปากดูดควยผม แล้วเริ่มกระดกก้นสวนควยช่วงต่อ สักพักช่างก็บอกว่าอยากแตกแล้ว จับแนนมายืนโก้งโค้งแล้วถอดปลายควยที่ต่อออกเอาใส่ถุงยางแทน(ช่างบอกควยที่ต่อผู้หยิงจะเป็นฝ่ายเสียว ส่วนผู้ชายจะไม่รู้สึกอะไรเพราะที่เสียดสีในรูหีจะเป็นส่วนที่ต่อไม่ใช่เนื้อควย เลยต้องเปลี่ยนเป็นถุงยางแทน) ก่อนจะจับยัดในรูหีแนนแล้วเร่งสาวทันที พวกลูกน้องช่างที่เดินเข้ามาก็จัดจานจัดแก้วกัน พอเสร็จก็แก้ผ้าควยเดินควยตั้งเด่มาทางแนน2คน ผมเลยขอพักแปปนึง เดินมาเอาโทรศัพท์ถ่ายรูปแนนที่กำลังโดนกระแทกอยู่ แนนเองเห็นผมเดินถ่ายไปมาก็บ่นๆ จะถ่ายไปทำไม เดี๋ยวคนอื่นเห็น ผมก็ไม่ได้สนใจช่วงที่กำลังถ่ายรูปแนน ลุกน้องช่างก็เดินมาประกบที่หน้าแนน บอกอีแนน ดูดควยให้พวกกูหน่อย ยังไม่ได้ล้างมาตั้งหลายวันเงี่ยนจนน้ำเยิ้มปลายควยเลยเนี่ย พอเอาควยทั้งคู่มาจ่อปากแนน แนนถึงกับบ่นว่ากลิ่นเหม็นอะไรจะขนาดนี้ ไปล้างก่อนมั้ย ผมเองที่รอถ่ายรูปอยู่หัวเตียงยังได้กลิ่นเหม็นอัพของควยลูกน้องช่างเลย แต่ช่างก็ไม่ได้สนใจจับแนนอ้าปากเอาควยยัด แล้วบอกว่า พอกูรู้ว่าจะได้ลุมเย็ดมึงอีก กูเลยไม่ได้ล้าง ว่าวก็ไม่ได้ชัก กะจะมาใช้ปากสวยๆของมึงนี่ละล้างควยให้กู แนนมองหน้ามันที่พยายามจะดันควยเข้าปาก แล้วหันมามองหน้าผมที่กำลังถ่ายคลิปอยู่ ก่อนจะบ่นว่าพวกพี่นี่นะได้ทีเอาใหญ่เลย ลูกน้องช่างเห็นแนนกำลังอ้าปากบ่นเลยถือจังหวะยัดควยเหม็นๆเข้าปากแนนจนได้ แนนเองทีแรกก็ทำอึกอักส่ายหัวไปมา แต่คงเพราะโดนจับหัวไว้อยู่เลยทำให้ดิ้นไปไหนไม่ได้ คนที่กำลังกระแทกด้านหลังอยู่ก็คงกำลังจะแตก เร่งกระแทกอัดหีแนนปักๆ ๆ ๆแล้วร้องครางกดควยแช่คาหีแนนไว้ พอช่างชักควยออกก็ดึงถุงยางโยนไว้ข้างๆเตียง ลูกน้องช่างคนที่เอาควยยัดปากแนน อยู่บอกอีกคนที่กำลังเล่นนมว่าหีแนนว่างแล้ว ไปเย็ดก่อนเลย แต่มันไม่ไป บอกว่ามันก็อั้นน้ำควยมาหลายวันเหมือนกัน อยากให้แนนกินน้ำควยก่อน น่าจะเยอะมาก แนนมองหน้าถอนปากออกจากควย บอกเอาธรรมดากันบ้างก็ได้มั้ง ควยแต่ละคนโคตรเหม็นอะ แล้วก็จับควยมาดูดต่อ คนที่จัดจานเสร็จก็เลยแก้ผ้าเดินเข้ามาประกบตูดแนน บอกงั้นผมขอก่อนละกัน ผมเลยรีบตามไปถ่ายคนที่กำลังจะเย็ดแนน ดูควยก็ไม่เท่าไหร่เล็กๆยาวๆ มันรีบใส่ถุงยางแล้วเอาควยยัดหีแนนทันที พอได้ที่ก็เร่งสาวควยกระแทกปักๆ ๆๆ แนนถอนควยออกจากปากอีกรอบ บอกพวกพี่นี่แต่ละคน ไม่คิดเลียหีกันบ้างเลยรึไง มาถึงก็ใส่ๆ ลูกน้องช่างตอบว่า โหอีแนน หีอ้า ฟองฟอดน้ำควยคารูขนาดนี้ใครจะเลีย ไว้ไปล้างก่อนค่อยเลียละกัน แนนก็บ่นตอบ ทีควยเหม็นๆละเอามาให้แนนดูด แล้วแนนก็ทำท่างอล คนที่เล่นนมก็เลยบอกว่า แหมอีแนน พวกกูรู้ว่ามึงอะชอบแดกน้ำควย เลยเก็บไว้ป้อนมึงเต็มที่ จะมาเล่นตัวทำไมวะ ยังไงวันนี้มึงก็โดนจัดหนักแบบคราวก่อนอยู่แล้ว ร่านๆอย่างมึงต้องเจอแบบนี้ละถึงจะทำให้หายเงี่ยนได้ แล้วมันก็ไปเร่งคนที่กำลังสาวควยเข้าปากแนนให้แตกได้แล้ว มันจะป้อนน้ำควยให้แนน กินบ้าง ผมก็เดินถ่ายคลิบไปเรื่อยๆ หีบ้าง ปากบ้าง ขย้ำนมแนนเล่นบ้าง จนคนที่แนนดูดควยให้เริ่มไม่ไหว จับหัวแนนแล้วสาวควยยัดปาก แบบมิดโคน แนนเองก็ตาเหลือก น้ำลายเหนียวยืดไหลตามมุมปาก ร้องอ้อกๆ ทุกครั้งที่มันกระแทกใส่แปปเดียวมันก้บอกว่าถึงแล้วอีแนน เตรียมตัวแดกน้ำควยกูได้แล้ว แล้วมันก็จับหัวแนน กดแช่ไว้ สูดปากยาว บอกแนนแดกน้ำควยให้หมด ผมเห็นแนนตาเหลือกอยู่พักนึง ทีแรกนึกว่าจะโวยวาย แต่พอแนนกินน้ำควยมันเสร็จกลับดูดเลียทำความสะอาดปลายควยมันให้อีก บอกว่าน้ำควยโตรเยอะอะ เหนียวคอไปหมด กว่าจะกลืนได้ ผมเลยบอกแนน อ้าปากให้ดูหน่อยน้ำควยยังเหลืออีกป่าว แนนก็บ่นว่านี่ก็อีกคนหื่นไม่เลิก แต่ก็ยอมอ้าปากให้ผมถ่ายคลิปน้ำควยที่เหลืออยู่ในปาก ผมบอกแนนยังติดอยู่ที่โคนลิ้นหยู่เลย กลืนใหม่อีกรอบสิ แนนบ่นอื้อหืมนี่ก็ยังหื่นไม่เลิก แล้วอีกคนที่รออยู่ก็รีบเข้ามาเอาควยยัดปากแนนต่อทันที เท่าที่ดูควยออกจะอ้วนๆสั้นๆ แนนอมมิดด้ามยังเฉยๆ ผมบอกมันว่าตอนแตกอย่าเพิ่งยัดควยลึกๆได้ป่าว อยากเห็นน้ำควยคาปากแนนเยอะๆ ก่อนที่จะให้แนนกลืน มันบอกโอเคร แบบนี้ก้ได้อารมณ์ดีเหมือนกัน แนนหันมาทำตาดูใส่ผมทีนึง แล้วก็ตั้งหน้าตั้งตาดุดควยต่อ พักนึงคนที่ซอยหีแนนอยู่ก็เริ่มคราง กระแทกเน้นๆอีก4-5ทีก็กดควยแช่คาหีแนนไว้ บอกหีแนนลื่นๆเย็ดมันสุดๆ ผมคิดในใจ ไอ้พวกนี้ แปปเดียวเสด ควยผมก็ใหญ่กว่าเยอะเวลาเย็ดแนนยังรู้สึกเลยว่าหลวมทั้งรูหีทั้งรูตูด ทำไมช่วงเดือนที่ผ่านมา รูหีแนนถึงได้ยับเยินแบบนี้ ไปโดนอะไรมากันแน่ เท่าที่ดูจากควยพวกนี้ ไม่น่าจะทำได้ถึงขนาดนั้น แนนเองก็เป็นคนบอกเองว่าเมื่อก่อนช่วงแรกๆ โดนผมเย็ดทีไรถึงกับแสบรูกลับบ้านทุกที ผมเองก็ได้แต่สงสัยแต่ก็ยังถ่ายคลิปต่อ ดูมันชักถุงยางออกแล้วโยนไว้ข้างๆ แล้วแนนก็บอกว่าเมื่อย เปลี่ยนท่าหน่อย มันเลยจับแนนนอนหงายแล้วให้อ้าปากรอ ก่อนจะนั่งทับอกแนนแล้วเอาควยยัดปากแล้วเริ่มสาวควยใส่ปากแนน แนนเองก็คงมันปากน่าดูดมีเสียบบ้วบๆ บ้วบๆตลอด ผมถ่ายคลิปวนไปเรื่อยๆ จับขา แนนอ้าแหกหีกว้างๆ เขี่ยเม็ดแตดเล่น แนนเองก็คงเงี่ยนมาก เอื้อมมือมาแหกหีเขี่ยแตดให้ผมดูไปด้วย ผมหันไปมองคนที่เหลือก็กำลังกินกันอยู่ ไม่มีใครสนใจจะเย็ดแนนอีก คงจะรอพักยกกันก่อน ผมเลยเอานิ้วยัดหีแนนไป4นิ้วรู้สึกได้เลยว่าหีแนนมันยังรับได้อีก แต่ก็ยังกลัวแนนจะบ่นเลยแยงไปแค่นั้น แล้วเร่งชักมือแยงหีช่วยแนน กะให้แนนเสร็จตามไปด้วย แนนเองก็ร่อนหีสู้นิ้วผมเต็มที่จนเริ่มมีน้ำหีเล็ดออกมา พักนึงคนที่สาวควยใส่ปากแนน ก้คงไม่ไหว บอกผมให้รีบมาถ่ายที่ปากแนน น้ำควยจะแตกแล้ว ผมรีบชักมือออกแล้วไปถ่ายด้านบน มันบอกให้แนนอ้าปากกว้างๆ ก่อนจะเอาควยออกมาสาวควยยิกๆตรงปากแนน ไม่กี่ที น้ำควยก้พ่นออกมาใส่ปากแนนเป็นสาย ผมมองดูยังรู้ได้เลยว่าเยอะมาก แนนเองอ้าปากรอน้ำควยอยู่จนเกือบล้นปาก พอมันรีดจนหมดก้เอาควยป้ายหน้าแนนทีนึงแล้วถามผมว่าถ่ายได้ชัดมั้ยน้ำควยมันเยอะรึเปล่า ผมมองดูในปากแนนแล้วยกนิ้วให้ ก่อนจะให้แนนค่อยๆกลืนลงไป แนนมองหน้าผมตาขวางแต่ก็ยอมทำตาม พอกลืนจนหมดก็บ่นว่าคนเมื่อกี้ว่าเยอะแล้ว คนนี้เกือบ2เท่า พอดีวันนี้ไม่ต้องกินอะไรอีกแล้ว แดกน้ำควยจนอิ่ม คนที่เหลือก็พากันหัวเราะ ผมเลยพาแนนไปล้างในห้องน้ำ ถามแนนว่าเป็นไงบ้าง ชอบมั้ย รึให้เลิกแค่นี้ แนนหันมามองผมบอกว่าแบบนี้ไม่เท่าไหร่หรอก คราวก่อนหนักกว่านี้อีก พี่เองก็ชอบไม่ใช่รึไง ผมยืนควยแข็งอยู่ข้างๆว่าจะจัดแนนในห้องน้ำสักรอบ แนนเองก็คงรู้ แต่ก้บอกให้ไปกินก่อนดีกว่า เดี๋ยวค่อยเริ่มกันใหม่ พอเราพากันเดินออกมาพวกช่างก็ยิ้มๆ ถามแนนว่าพร้อมรึยัง แนนบอกว่ากินก่อนละกันนะ แล้วค่อยจัดเต็มที่ ผมยืนข้างๆแนนก็ยัง งงๆ เต็มที่คืออะไร มีคนมาเพิ่มอีกเหรอ รึว่าช่างยังแอบอะไรไว้อีก ช่างเองก็ยิ้มๆ เราแก้ผ้ากินไปได้สักพัก แนนเองก็เริ่มหน้าแดงสุดๆ เรื่องที่ชวนคุยกันก็มีแต่เรื่องที่เย็ดแนนกันทั้งนั้น หี ตูดปาก แนนชอบแบบไหน แนนตอบถ้าพวกพี่ไหวมาทุกรูเลยก็ได้นะ ผมมองควยคนอื่นเริ่มตั้งแข็งชี้เด่น้ำควยเยิ้มที่ปลายหัวกันหมด แนนเองก็น้ำหีไหลเยิ้มจนหยดลงถึงพื้นเลยต้องคอยเอาทิชชู่ซับตลอด ช่างเลยเรียกผมไปในครัว บอกว่ามีของดีจะบอก ผมก็เดินตามไปพอไปถึงช่างชี้ควยแล้วจับงัดให้ดูอยู่พักนึง บอกผมว่าโคตรแข็งอะ เย็ดได้อึดขึ้นแข็งนานหลายชม.ด้วย ผมเลยถามว่าทำไง ช่างเลยบอกยาที่ผสมกับเบียรนั่นละ แนนเองก็กินนะ พี่จะเอาด้วยรึเปล่า ผมไม่คิดมากบอกว่าจัดมาเลย วันนี้เต็มที่ ช่างหัวเราะว่าเรานี่แนวเดียวกันเลย ก่อนจะหยิบกล่องใบใหญ่ให้ผมดู เท่าที่ผมดูก็มีแต่ควยปลอมกับของเล่นอยู่หลายขนาดแต่อาจจะใหญ่ๆยาวๆ รูปร่างแปลกๆกว่าที่วางไว้บนโต้ะ ผมมองดูอยู่พักเลยถามช่างว่าทำไมหีแนนถึงพังยับเยินขนาดนี้ ช่างยิ้มถามผมว่าช่างสังเกตุนะ เคยเห็นหีแนนมาก่อนเหรอ สงสัยจะเย็ดแนนมาแล้วละสิ ผมยิ้มๆ ช่างเลยหยิบอีกอันให้ดู บอกอันนี้ละ ที่แนนหีอ้าขนาดนี้ ผมเองพอเห็นถึงกักลืนน้ำลาย นี่มันโคตรควยละ ใหญ่กว่ากำปั้นผมอีก แถมยาวเป็นศอก ผมจ้องมองควยปลอมอยู่พักนึง ก่อนจะถามว่าแล้วตูดแนนละ อย่าบอกนะว่าโดนอันนี้เข้าไปด้วย ช่างมองผมแล้วยิ้มๆ บอกเดี๋ยวผมทำไรให้ดู แล้วพี่จะรู้ว่าอีแนนนี่มันขาเงี่ยนสุดๆจริงๆ

Nattanan Tst

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

แนนร่านขนาดนี้เลย เจอของปลอมท่อนใหญ่ หลวมเลย

ruby alvarado

นับถือแนน  รับได้หมดทั้งอันไม่ว่าของจริงหรือของปลอม

johnywalker

::Hunger:: อ่่านละปวดตับ น้องแนน ไม่ถนอมของเลย
กะหรี่ยังรักอุปกรณ์ทำกิน นอนแนนโดนฟรีไม่ได้ตังค์
ยังปล่อยเขาเอาซะหลวม

suriyamahajit

hanabombam

amtorff73

ผมว่าแล้ววว ว่าน้องแนนต้องโดนยาปลุกเซ็กซ์ด้วยแน่นอน ไม่งั้นไม่ร่านขนาดนี้หรอกครับ

conx96857