ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 20 หักหลัง

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 21, 2017, 01:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นเลย

ตัวละครก้อเริ่มเยอะขึ้นตามลำดับ

ดำเนินเรื่องได้ลื่นไหลมากครับ

จะขอติดตามผลงานของท่านต่อไปนะครับ

Pollaria

เข้าแนวลึกลับแล้ว สนุกมากเลยครับแนวแบบนี้

saitaman

เรื่องราวชักจะซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆเลยครับ ส่วนเสี่ยชัย ตายซะงั้น 555555

mspeed

ซับซ้อนจริงๆเลย หรือจะถูกหลอกอีกเนี่ย

SilcenceKnight

ทุกอย่างลงตัวเกิ๊น เสี่ยชัยก็ตายง่ายไป
ขอบคุณครับ

txxt30

ความลับเกี่ยวกับชีวิตของกรถูกเปิดเผยแล้ว  ต่อไปชีวิตของเขาจะเป็นยังไงนะ

quantize

Meepooh Feesantiya

ติดตามอยู่นะครับ
ฐานะนายกรต้องไม่ธรรมดาแน่ๆเลย รอลุ้นครับว่าอาแท้ๆจะรอดไหม

xtazy

เงื่อนงำเริ่มเยอะ กลายเป็นลูกคนใหญ่โตซะงั้น

wiseman

รู้สึกว่าง่ายไป น่าจะมีเงื่อนงำอื่น น่าติดตามมากครับ 

nat.chu

กรจะเป็นผู้รวมตระกูลทั้ง5กลับมาเป็นหนึ่งเดียว

milan

มันต้องมีอะไรอยู่แน่ๆ ทุกอย่างเหมือนถูกกำหนดมาแล้ว

Whoo Amm Ii

axolotss

suratad

หายไปนานมากนะครับท่าน กลับมาควบสองตอนและ ลืมหมดต้องกลับไปย้อนใหม่ก่อนครับ