ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 20 หักหลัง

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 21, 2017, 01:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

moodumhero

::Thankyou::สนุกมากเลยครับเนื้อหาน่าสนใจต้องติดตามต่อว่ากรจะเจอพ่อกับแม่มั้ย ขอบคุณครับ

shadowfier

เสี่ยชัยตายง่ายจัง กรต้องไปทำสงครามแย่งอำนาจอีกหนือเปล่านิ แล้วสาวๆๆอีก อิอิ

sahara8032

warone07

ลึกลับซ่อนเงื่อนขึ้นมาอีก สรุปแล้วลินดาจะเชื่อได้ไหม

Man_On_The_Moon

โอ้...มาไวทันใจมิตรรักนักอ่านมากๆเลยครับ

kon987123

เสี่ยชัยเหมือนลูกกระจอกเลยตายง่ายมาก
อาลินดาต้องมีเงื่อนงำแน่ๆ

err

ลินดานี่แหละที่เป็นอดีตคนรักของพ่อนาย นายกร

tripplet

รอๆตอนต่อไปนะคับ.  ผมก็คิดนะ ว่ามันบังเอิญไปรึป่าว. แต่ที่แน่ๆน่าจะวางแผนอ่อยด้วยนะ

kingzaso

เนื้อหาสนุกดีครับ ว่าแต่กรจะโดนหลอกหรือไม่ น่าติดตามต่อมากๆ ครับ ลุ้นๆๆ

singkanong

ขอขอบคุณท่านผู้แต่งครับที่ตอนใหม่มาเร็วกว่าที่คิด ผมแฟนคลับที่รอคอยอ่านฝีมือแต่งท่านอย่างใจจดใจ่อเลยสนุกมาก มีทั้งบู้ทั้งเสียวซับซ้อนซ่อนเงื่อนเดาทางไม่ถูกเลย เอาใจช่วยครับน้องกรครับหวังว่าคงได้เจอครอบครัวนะครับ

ssaa3112

เสี่ยชัยตายง่ายจัง แล้วลินดาที่บอกเป็นอา นายกร มีแผนอะไรหรือเปล่า รอลุ้นต่อไป

sultant

รับเป็นหลานง่ายเกินไปไหม น่าจะมีเงื่อนงำให้สุดหล่อกรตามสืบแน่นอน วิเคราะห์ตามสภาพแล้วคุณอาคนสวยมีโดนสอบถึงเนื้อถึงตัวแน่นอน

Am1112mA

ชักจะสลับซับซ้อนเข้าไปอีก แต่ก็หวังว่ากรจะได้เจอพ่อแม่นะ

nanzy153

อาลินดาก็สวย จะได้มั้ย ทีนี้ทั้งหล่อทั้งรวย ทั้งเก่งเรย

air111fox

เนื้อเรื่องหักดีครับ เหมือนชื่อตอน เบื้องลึกมีมากมายจริงๆ