ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 20 หักหลัง

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 21, 2017, 01:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum-na

เสียดายไม่ได้ลงมือแก้แค้นเองแถมยังโดนปลดจากการคุ้มครองสาวๆอีก 

tjnet

ชีวิตหนุ่มกรเริ่มซับซ้อนซ่อนเงื่อนแล้วซิ

pp1659

เรื่องมันซับซ้อน ลินดาก็ยังไว้ใจไม่ได้

rabbyy rabbyy

เสี่ยชัยตายง่ายเกินหน้าจะให้ตายแบบทรมารกว่านี้

sp502

เรื่องที่ลินดาเล่ามา น่าจะมีเงื่อนงำแนๆ เรื่องมันน่าจะซับซ้อน ตัวลินดาเองก็ดูจะยังไว้ใจไม่ได้ ต้องระวังตังนะกร

papa969

tantawanjames

เสี่ยชัยตายง่ายจัง กรอุตส่าห์วางแผนตั้งนาน แล้วที่กรเจอญาตินี่ตัวจริงหรือหลอกกันนะ รอติดตามเลยครับ

phoner

เสี่ยชัยไงลาโลก ง่ายจัง กรอยู่ดีๆ เป็นลูกเศรษฐีเลย

7946410

กรได้พบอาแท้ และรู้ว่าครอบครัวเป็นคนรวย แต่กำลังหาแม่ของกรอยู่

nut2559

ซับซ้อนน่าติดตาม แล้วกรจะกลับไปแตะคู่หมั่นเด็กๆๆในสังกัดไหมนะ เรื่องครอบครัวก็สำคัญ 555มันต้องติดตามยาวๆๆ

Toshiie

ไม่เพียงแต่ศึกภายนอกกับไออ้วน รวมถึงคู่หมั้นของสองสาว แต่น่าจะมีศึกภายในครอบครัวตัวเองด้วย เนื้อหาเข้มข้นน่าติดตามมาก

thana7

ที่แท้พระเอกของเราเป็นคนที่มีชาติตระกูลดีเหมือนกัน  แต่อาลินดาก็น่าสงสัยนะ

f4d3z

ไปถึงนอกประเทศเลยย สงสัยต่อไปได้จัดแหม่มแน่เลย ::Glad::

ballzae

เสี่ยชัยตายไวจังง กรยังไม่ได้เอาคืนเลยอ่ะ
กรจะไม่เหลืออาไว้ซักคนหรอ จะกินทุกคนเลย5555

kreetha2

จับไออ้วนมาทรมารให้สาสม อย่าเพิ่งตัดให้ตายไวครับ  ::Angry::