ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 20 หักหลัง

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 21, 2017, 01:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MrRasta

::Pull::เสี่ย ตายง่ายไปไหม   อยากให้ แก้แค้น ให้หนัก กว่านี้

aodpasa

เสี่ยชัยตายง่ายอย่างนี้ แสดงว่าจะต้องมีตัวโกงที่โกงกว่าหรือเปล่า หรือว่าใกล้จบแล้ว เดาทางยากเลยครับ 

fino2550

กำพล

กรจะล้างแค้นแบบไหนรออยู่ คงไม่ใช่ไปล้างแค้นลูกกับเมียเขาอีกนะ

xq30066

มาเรื่อยๆนะครับ เรื่องนี้ชอบมากเลย ตัวละครเยอะดีครับ

tontantc13

จะยังไงไม่รู้นะ...แต่นายกรต้องจัดคุณอาสาวคนนี้ก่อนให้ได้นะถึงจะเชื่อใจได้

n2610

พระเอกเราจะได้รวยแล้ว ต่อไปคงจะได้ฟาดสาวๆ อีกเพียบแน่

ปุญยาพร กุลเกลี้ยง

ประวัตินายกรจะเป็นแบบไหนกันแน่ ติดตามเลย

number0

เรื่องราว ลึกลับซับซ้อน น่าติดตาม รอบทบู้ของกรอยู่

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เสี่ยชัยโดนลูกน้องหักหลัง ฆ่าตายเสียแล้ว กรเลยไม่ได้แก้แค้นเลย ว่าแต่ผู้หญิง ที่ร่วมกับลูกน้องเสี่ยชัยเป็นใครกันนะ แล้วมีความสัมพันธ์อะไรกับนายกรกันนะ ต้องรอดูต่อไป

sotimez

กรต้องเป็นลูกคนใหญ่คนโตแน่เลย สร้อยนี่มาเป็นแก๊งค์เลยนะ

grozothe

สร้อย 5 เส้น หงส์ กิเลน มังกร
ถ้าอิงตามเทพจีนที่เหลือน่าจะเป็นเต่ากับปี่เซียะ

เสี่ยชัยสบายละที่ตายก่อน
ไม่งั้นคงโดนหนักกว่านี้ดันไปทำกับเค้าไว้เยอะ

ท้ายตอนเห็นแท็ก Incest แบบนี้
คุณอาอย่างลินดาคงไม่รอด
สาวสร้อยหงส์ก็มีโอกาสสินะ

ได้ค่าโฆษณานกแอร์มาด้วยใช่ไหมสารภาพมาซะดีๆ

samsung014

เป็นญาติจริงหรือเปล่าเนี่ย เสี่ยชัยก็เสียท่าง่ายๆเลย

regian

เริ่มมีการสร้างปม สร้างเงื่อนงำให้ติดตามตลอด เยี่ยมๆๆๆ ::Fighto::

yuta279

เรื่องนี้มีเงื่อนงำแน่นอนครับ มันลงตัวกันง่ายเกินไป แล้วยังจะมีเรื่องสร้อยอีก