ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 20 หักหลัง

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 21, 2017, 01:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adof13

เสียดาย เสี่ยชัยตายง่ายไปหน่อย แต่รอดูประวัติพระเอกต่อ

Sessiri Ratanatharakeat

รักมากเลยเรื่องนี้ เขียนต่อไปเรื่อยๆ นะครับ

sadman

badholy

ถ้าซ้อนแผนจริงนี่คนร้ายเทพมากเลยนะเนี่ย

masterelectrode

จะใช่ญาติจริงหรอ ทำไมมันบังเอิญอะไรขนาดนี้

yoot2499x

รอบคอบดีมากนายกร..ว่าแต่จะลืมตัวกดอาซะก่อนมั้ยเนี่ย

darkangel

หลานอาจับมือกันน่าจะมันส์มหามันส์นะ

Sakdiwichai Ontong

ผมรู้สึกว่าลินดามีเสน่ห์มากเลยครับ ภาพประกอบเข้ากันมากครับ

tacklove

นายกรนี่สมกับเป็นมืออาชีพจริงๆนะ ไม่เชื่ออะไรง่ายๆ ช่างสังเกตุมาก แล้วจะเป็นยังไงอีกนะ

premz

ก็ว่าอยู่อะไรๆมันดูง่ายเกินไปต้องลับลมคมในแน่ๆ

12457890

หรือว่ากรกำลังจะถูกลินดาหลอก
ผูกปมการแก้แค้นได้สนุกมาก
คอยติดตามครับ

ss24p

ตอนแรกนึกว่าเป็นตอนแก้แค้นธรรมดาไม่นึกว่าเรื่องจะซับซ้อนขึ้นเยอะเลยครับ เสี่ยชัยไปง่ายจัง

xonly xonly

dikky

ยังไงกันครับ อาลินดาจะโดนนายกรสอยอีกคนครับ

pormngdie

เสี่ยชัยบทจะตายก็จบง่ายๆเลย เนื้อเรื่องเริ่มซับซ้อนเข้าไปอีก