ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน บริการบำบัดรักบำบัดใจ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mewzira

นึกว่าหมอกจะโดนตอนที่แล้วซ่ะอีก ขอตอนนี้เลยนะได้โปรดดดด 555

saka2520

ลังจบการบำบัดจะเลิกยาได้แต่ติดแท่งพ่อเลี้ยงแทน ::HoHo::

xxxboyz

อ่านแล้วอยากเป็นนักจิตบำบัดบ้างเลย จะบำบัดให้ถึงใจ

zethkhun

immortalrune

ได้ขวัญช่วย มิ้นได้ท้องแน่ๆ อิอิ ลุ้นให้ท้องป่องไวๆ

tayo14

chaipron namtapee

ถ้าชีวิตจริงเจอเรื่องแบบนี้คงบันเทิงใจไม่ใช่น้อยเลย

taton

ข้อสองนี่ คงขอให้พ่อบำบัดฯให้แน่เลย หนีไม่พ้นแล้วล่ะ หมอกเอ้ย

Tom525218

และแล้วหมอกก็เข้าทางพ่ออีกคนแล้ว มีหลักฐานขนาดนี้คงดิ้นไม่ออกไปอีกนาน ขอบคุณมากครับ

bomkungneo

BabyFace

pgh22

มันจะเปลี่ยนจากติดยามาติดอย่างอื่นนะซิขอบคุณครับ

amfinethank

เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่อ่านทีไรแข็งทุกที ไม่ยืดยาดและน่าติดตาม

spty24

เหมือนไม่ใช่คนแก่68เลย
เอารัวๆอึดกว่าคนหนุ่มอีกนะครับเนี่ย😂😂😂😂