ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน บริการบำบัดรักบำบัดใจ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Debaker Singlek

หมอบำบัดจิต น้องหมอกจะโดนบำบัดแบบไหนหว่า แล้วจะติดใจหรือป่าวแล้วจะเลิกยาเลิกกับแฟนเก่าหรือป่าว หน้าติดตาม

zaza659

dekduer55

kchumpot

อยากอ่านตอนบำบัดหมอกจังเอาให้ร้องลั่นเลยนะครับ

Nal

gobori21

coolkid2

โดนแบบนี่เลิกติดยาไปติดอย่างอื่นแทนแน่เลย

Pongsathorn Weerahong

คุณพ่อสมัยใหม่ ครบเครื่อง ปราบลูกพยศให้กลับมาว่านอนสอนง่าย อีก2 คนจะมาหาพ่อแบบไหน น่าติดตามครับ

suezs0000

windranger1

ยิ่งอ่านยิ่งสนุก และตื่นเต้น  ท่าน joker so cool แต่งได้สุดยอดจริงๆครับ ขอบคุณมากๆครับสำหรับผลงานสุดพิเศษนี้ :)

nithiwit sakfun

aodpasa

knottmild

คุณลุงนี้ก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันนะครับนิสายเปย์ที่แท้ทรู

iammaa

น้องหมอก...เข้าสู่กระบวนการบำบัดแล้ว...
สนุกมากครับ..เหมาหมดบ้าน

TempZ

รอบทน้องหมอกอย่างใจจดใจจ่อ​ครับ

กำลังลุ้น​เลย