ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน บริการบำบัดรักบำบัดใจ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shinosuke

Jou Mushi

barrybella

เด็กไม่ดีควรโดนบำบัด  ::Cheeky:: จัดเลยครับคุณลุง เอากระบองทุ่มมัน

plzalone1

น่าจะเปลี่ยนจากติดยามาติดควยพ่อแทนแน่เลยหมอก

ยศกร จันพ

kittaphot007

surway2532

น้องหมอกได้หลงเข้ามาบำบัดจิตให้เลิกยาโดยกระปู๋แล้ว แต่ดูแล้วคงไม่หายน่าจะติดหนักกว่าเก่าไม่ใช่ยานะ แต่เป็นกระปู๋

pinmonkey

หมอกเสร็จพระเอกแน่ๆ ได้อีกหนึ่งแล้ว ฟินสุดๆไปเลย ขอบคุณมากครับ

songsak

ต้องจัดให้หนักเลยครับ ปราบสาวหมอกให้อยู่หมัดไปเลย จะได้ไม่ข้องเกี่ยวกับยาอีก

beeriero

บ้านอยู่ไหนครอบครัวนี้จะย้ายไปอยู่ข้างบ้าน

กำพล

attawit2524

อ่านต่อๆมารวดเดียวจุใจมากๆครับ ตอนนี้จะปราบพยศสาวแฝดคนละฝาแล้วสินะ ::Fighto::

eka1325

หมอกโดนบำบัดด้วยเซ็กแน่นอน พ่อเก่งแบบนี้หมอกไม่รอดแน่นอน

noknoi13

ทั้งจิตวิทยา ทั้งลีลา สาวๆบ้านนี้ติดใจการบำบัด กันทั้งบ้านแน่