ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน บริการบำบัดรักบำบัดใจ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wawer nakorn

oit758

บำบัดใจหรือบำบัดใคร่เนี่ย เปิดฮาเรมแบบนี้หาเลี้ยงไหวเหรอ

decha55

n2610

nonane

Rutt Non

ห้าวๆ อย่างนี้ โดนไปทีนึงน้องหมอกติดใจแน่นอน

bongloveqq

ติดตามต่อไปน่ะคับ

•====================================•
16/1/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 16/1/2561 ~16/7/2561 }

•===============================================•

W.thai

ตามอ่านจนจบเลยครับน้องหมออกเมื่อไรจะโดนสักที

tdt14023

ขอให้หมอกเปิดใจรับลุงบุญส่งของเราด้วยเถอะต่อไปลุงเราคงต้องให้คำปรึกษาลูกๆของขวัญทุกคนแล้วมั้งครับและจะได้จัดการทุกคนด้วย555ขอบคุณมากๆครับท่านผู้่ประพันธ์

feleeona

สุดท้ายก็น่าจะโดนบำบัดด้วยเข็มชีดยาขนาดใหญ่

signo123

airfoxus

น้องหมอกกำลังจะเข้าฮาเร็มอีกคนแล้วมาลุ้นกันครับ

ost

ขอบคุณครับ จิตวิทยาของพ่อเลี้ยงนี่สูงมาก หมอกคงไม่รอดอีกราย