ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน ผู้ชายไทยมีน้อยใช้สอยประหยัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:00:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mamotaro Musashi

ผูชายไทยมีน้อยจริงๆที่มีความอบอุ่นและหื่นกามกับลูกๆบุญธรรม 555
ขอบคุณมากๆครับ

olemantu

แม้ว่าจะเฮี้ยวจะเกรี้ยวกราดอย่างไร พอเจอท่อนลำที่ถุกใจก็ต้องทำใจได้เหมือนกัน

Tha Napong

มะยม ร้อยเอ็ด

น้ำเชื้อไม่แข็งแรงแต่ขยันทำการบ้านไม่นานก็สำเร็จ อีกสองวัยเจริญพันธ์ ก็จัดไป

XYZ

ผู้ชาย มีน้อยจริงครับ อย่างงี้คงต้องแบ่งคนละวัน ส่วนเสาร์อาทิตย์คงต้องสวิงแทคนครับ ::Shy::

ขอบคุณครับ

บักทอม

อิจฉาตาเฒ่าจริง ๆ ครับ เปลี่ยนเป็นเราแทนได้เปล่า

tetete

พ่อร้ายกาจมากกะกวาดหมดบ้านเลยครับแถมได้หมอกกับมิ้นมาช่วยอีก

7946410

ได้ฟันลูกเลี้ยงไปสองคน อีกคนก็ท้องมีลูกด้วย  อย่างเหลืออีกสองสาว จะรอดหรือเปล่า

วีระ จันทะ

แล้วทำไมผมยังโสดเนี่ย พูดแล้วเศร้า ตอนหน้าจะมิ้นหรือมุกก่อน ต้องลุ้น

jinpin

manitp

pongsap

พระเอกเล่นบทพระยาเทครัวงานนี้จะเอาทั้งบ้านให้ทัองทุกคนเลยหรือ

choko13

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ เอาทั้งบ้านแบบนี้ ระวังเรื่องอายุบ้างนะครับ