ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน ผู้ชายไทยมีน้อยใช้สอยประหยัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:00:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ram PakVan Rachawong

"แต่นี่ผัวแม่ด้วยนะ" ชอบประโยคนี้จังครับ ธรรมดาผู้ชายมีน้อยก็คงต้องใช้สอยอย่างประหยัด

knottmild

windranger1

คุณพ่อนี่ร้ายกาจจริงๆ จัดพี่น้องสองคนซะอยู่หมัดเลย เป็นกำลังใจให้ท่านผู้ประพันธ์ครับ

gai

ผู้ชายถ้ายังไม่ตาย น้ำยังเดิน จัดได้เสมอ เมือสาวๆมา จัดหนักเลยครับ ชอบๆ

Northsouce North

หมอกนี่พอซึนแตกน่ารักดีแฮะ ลุ้นอีกสองสาวจะใช้วิธีแบบไหนหว่า

testman

สามัคคีปรองดองจนน่าอิจฉา อดคิดถึงตอนควบสี่ไม่ไหวแล้ว

nooy01

พ่อเลี้ยงจะใช้วิธีอะไรเผด็จศึกสองสาวที่เหลือ ผมจะเอาใจช่วยนะครับ

holovelove

เหงาๆ

alteisen

เรื่องเสียวแห่งปีต้อนรับปี 2018
จบเควสหมอกไปอย่างสวยงาม
ผมรอพี่คนโตนะครับ ลุ้นๆ

สมปอง บุญ

ใช้ให้คุ้มเลยครับมีผู้ชายดีๆอยู่ต้องใช้ให้คุ้ม อิอิอิ

keng7799

อิจฉาพ่อเฒ่าส่ง จัดไปสามคนแล้ว เหลืออีกสองคนเอง สู้ๆ

nutdonut

เอาใจช่วยพ่อเลี้ยงนะครับ อีกสองคนเป็นผู้ใหญ่แล้ว น่าจะยากกว่าเด็กมหาลัยเยอะเลย

phaii