ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน คุณพี่ใหญ่สวยใสไม่อ่อนหัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bluesky11

นับถือคุณพ่อตัวอย่างจริง ๆ น่ายกย่องมาก สามารถดูแลทุกคนได้อย่างทั่วถึง สุดยอดครับ ขอบคุณที่แบ่งปันให้อ่านครับ

zethkhun

ถ้ามินชอบโดนข่มขืนก็ต้องจัดหนักๆเลยนะครับ เสียดายของน้องหมอกยังไม่สะใจเท่าไหร่

TempZ

น่าสงสานน้องเขานะครับ

ดีที่มีพ่อรอคิวอยู่ คนอื่นอย่าหวัง 555

immortalrune

tayo14

chaipron namtapee

taton

แผนน้องมุกดูท่าจะมีทีเด็ดจริงๆ ดัดหลังคนเลวๆให้หลาบจำไปเลย(น้องมินจะได้เข้าฮาเร็มไวๆ)   ::Grimace::

BabyFace

Tom525218

หัวหน้ากับแฟนมินคงโดนสาวๆลงโทษแน่ๆเลย เพราะทำกับมียไว้เยอะมาก อีกพักมุกก็คงเข้ามาร่วมด้วยแน่ๆ ขอบคุณมากครับ

มะยม ร้อยเอ็ด

คิดใหมว่าครอบครัวแม่ลูกตระกูลนี้มีอะไรที่คล้ายกัน ออกจะเป็แนวเก็บกด นี่ถ้าพ่อเลี้ยงลีลาไม่ดีคงโดนทิ้งไปนานแล้ว ว่าใหม

Ordinaryman

pgh22

suiius

เจ้านายของมินนี่เอี้ยมากเลยย. ส่วนแฟนนี่หนักกว่ายอมเอาตัวแฟนตัวเองไปถวาย คนแบบนี้โคตรเกลียดดด

taka95

แฟนมินมันชั่วร้ายมาก อยากรู้ว่าต้องจัดการกำจัดออกไปอย่างไรให้สาสม