ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน คุณพี่ใหญ่สวยใสไม่อ่อนหัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kchumpot

ยิ่งอ่านยิ่งสนุกอย่าเพิ่งรีบจบนะครับเขียนให้ยาวๆหน่อยชอบมาก

Pongsathorn Weerahong

มุกน่าจะยากสุด เพราะไม่ชอบผู้ชาย พอจัดครบหมดแล้ว จะจบเลยไหมครับ อยากให้เขียนต่อ เจาะไปในลูกๆแต่หละคนครับ

yumer

coolkid2

suezs0000

aodpasa

มุกมีแผนอะไรน้า? แล้วมินจะเสร็จพ่อตอนไหนน้า ลุ้นจัง

windranger1

ลูกสาวต่างคนต่างมีสไตล์ของตัวเอง ผู้แต่งวางพล็อตเรื่องเก่งมากๆ รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

yuta279

ปูดราม่าเพื่อเข้าสู่บทของคนที่สาม เยี่ยมมากครับ

shinosuke

ใจร่มๆลุงค่อยๆสอนลูกเลั้ยงทีละคนๆไปเดียวหัวใจว่ยตายก่อนนะลุง

gai

::Cold:: ขอ บอกว่า ทำให้อารมขึ้น ครับ
ชอบๆมากๆเลยครับ ขอบคุณครับ

phuwarin

ชอบครับ เรื่องนี้ตัวละครแต่ละนางหุ่นเนื้อนมไข่ทั้งนั้น เป็นเรื่องที่ชวนฝันและจินตนาการมากเลยครับ ในชีวิตจริงอยากมีแบบนี้มั่งจัง

Northsouce North

ดูท่าสาวมุกคงยากหน่อย แต่ยังไงก็เชื่อมือลุงอย่างแล้ว

testman

เหลือน้องมุกคนเดียวแล้ว ส่วนมินหวังว่าพ่อคงจะปลอบให้หายเศร้าไปเลย

dekduer55

จัดหนักเลยทั้งหัวหน้าทั้งแฟน อย่าปล่อยให้ลอยนวล

keng7799