ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน คุณพี่ใหญ่สวยใสไม่อ่อนหัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prsclub

เมื่อความลับถูกเปิดเผย  เลยทำให้คุณพ่อเลี้ยงได้กลายเป็นฮีโร่ ในใจพี่สาวทั้งสองสินะ     อยากรู้เหมือนกันว่าสาวมุกจะมีแผนแก้เข็ดยังไง คงไม่ไปตัดหนอนชาเขียวนะครับ

solomon1977

ตอนนี้ชักเห็นความสามัคคีของคนในบ้านแล้วสิไม่ตั้งหน้าตั้งตาจะฟาดกันอย่างเดียวอ่านแล้วก็เพลินๆดีครับเรื่องนี้

barrybella

โอ้ว สุดยอดใกล้ถึงน้องมุกสุดเปรี้ยวแล้ว อยากได้ๆ ::HoHo::

Jou Mushi

pinmonkey

เมียยอมให้จัดฮาเร็มนี่ฝันของชายหนุ่มชัดๆเลย ขอบคุณมากครับ

sannytoob

รอตอนใหม่อยู่น่ะครับ

•====================================•
16/1/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 16/1/2561 ~16/7/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=189786.msg716195#msg716195

kittaphot007

lovebom29

จะใช้แผนไรช่วยมินยังไง

songsak

มีคนช่วยคิดแผนหลายคนแบบนี้เจ้านายไม่รอดแน่ๆแค่คิดก็เสียวหลังแล้ว

กำพล

attawit2524

ขุ่นพี่สาวแล้วสินะตอนล่าสุดนี้ ใกล้ครบได้เป็นพระยาสมใจแล้ว ::DookDig::

nsrichantamit

ตอนที่แล้ว นึกว่าจะได้จับกด ตอนนี้ ไม่รู้จะได้กดหรือเปล่า