ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน คุณพี่ใหญ่สวยใสไม่อ่อนหัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jjgreat

ikkaross

sarawut chanart

oddsk

หวังว่าจะได้อ่านตอนต่อไปเร็วนี้นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

nonane

สนุกจริงเรื่องนี้ มาให้อ่านข้ามปีเลย นึกว่าจะไม่มีอ่านละ

tdt14023

ขอให้จัดการเจ้าผู้จัดการกับแฟนมินให้ได้ด้วยเถอะคราวนี้ละลุงบุญส่งได้คะแนนความรักจากสาวๆไปเต็มๆขอบคุณมากๆครับท่ายผู้ประพันธ์

ayiraj2408

คุณพ่อนี่ร้ายกาจเหมือนกันนะเนี่ย สงสัยลูกสาวคนโตคงไม่พ้นเงื้อมมือสินะ

ost

ขอบคุณครับ พ่อเลี้ยงต้องระวังมุกมากๆแล้ว ท่าทางจะแสบน่าดู

Kingmar

จะมีบทซาดิสม์ด้วยไหม น่าสนุกขึ้นเรื่อยๆนะครับ

sofee

kidxero

งี้แสดงว่ามุกคือเดอะลาส ได้พี่ใหญ่ก่อนแล้วค่อยวนกลับมาเก็บคนรอง แต่มุกแสดงถ้าที่ว่าไม่ชอบผู้ชายขนาดนี้คิดว่าน่าจะมีปมอะไรแน่ๆ ดูแล้วน่าจะยากสุดด้วย