ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน คุณพี่ใหญ่สวยใสไม่อ่อนหัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

savana911

นี่คงไม่ใช่ตอนสุดท้ายนะครับท่านโจ๊กเกอร์ เรื่องราวดี อยากให้แต่งต่อจนจบ เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอบคุณมากครับ

saitaman

ข้ามคนสงอไปคนแรกก่อนซะแล้ว แล้วลูกสาวแต่ละคนก็ช่างมีแฟนได้แย่ดีแท้ 5555

dikky

yamiki

097898117

มุกมีแผนยังไงหว้าจริงเอาเข้าคุกน่าจะโอแล้วนะ

jarern532

neuneu

C-Master

rung20057

สุดยอดพ่อเลี้ยงแก้ปัญหาได้เร็วจริงจะได้มินแบบใหนนะ

poison_react

ทั่น Joke ผลิตงานคุณภาพมาแบบนี้ มีหวังสมาชิกตัวซีดตายครับ ฮาาา
อยากอ่านตอนต่อไปครับ อดใจรออย่างมีความหวัง

ตอนนี้เหลืออีกคนเดียวแล้ว 
ทำให้ท้องทุกคนไปเลย คือความฟินสุดๆ ครับ

Dom Bangkok

แผนตัดตอนชายชั่วคงจะโหดน่าดูแน่ๆ แต่มินจะแซ่บขนาดไหนนะ

สรวิศ มนอัตระผดุง

เรื่องราวของมิน จะเป็นอย่างไร อิจฉาฮาเร็มนี้จริงๆ

chapter11

เป็นแนวครอบครัวที่น่าติดตามมากครับ ปกติผมไม่ค่อยชอบแนวนี้เท่าไร ได้อ่านไปตอนนึงถึงกับวางไม่ลง
สุดจริงๆครับบบ

evoo

หลากหลายรส
สนุกมากครับเสือแก่กับกวางน้อยอิอิ
ขอบคุณครับ