ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สถาพร

หน้าเป็นห่วงป็อดแล้วสิ มนต์ดำเริ่มครอบงำจิตใจทีละเล็กทีละน้อย อยากให้ป็อดรู้จักทั้งมนต์สายขาวและสายดำ

johnywalker

เรื่องนี้สนุกดีจริง ๆ ครับ คนแต่งก็มีความรู้เกี่ยวกับสิ่งที่ตัวเองจะเขียนเป็นอย่างดี
เหมือนท่านนักฆ่าหมายเลข 8 ก็แต่งเรื่องเกี่ยวกับเกมส์ออนไลน์
มาถึงท่านก็แต่งเกี่ยวกับเวทมนต์คุณไสย
ผมเองไม่ค่อยเชื่อเรื่องนี้ แต่ก็สามารถอ่านได้อย่างไม่ตะขิดตะขวงใจ
เพราะเนื้อเรื่องเองก็วางโครงเรื่องมายาวพอที่จะรับได้
บอกเลยสนุกมากครับ รอตอนต่อไปนะ

.................
มุมมอง คอมเม้นได้สร้างสรร+2money ::Fighto::

strikef.

ขอบคุณครับ ฝึกไสยดำจนเจ้าชู้ออกนอกหน้าไม่มีการควบคุมความคิดความอยากใดๆ แล้วป๊อดเอ๋ยจะกลับตัวได้คงต้องได้บทเรียนอีกครั้งแล้วหละ

สวัสดีปีใหม่นะครับ ^_^

jachal

ป๊อดจะกลายเป็นจอมขมังเวทย์ด้วยหรือเปล่า

oldman

ป๊อด  จะโดนน้าขิกสอนมนต์  แล้วควบคุมตัวเองไม่ได้หรือเปล่า  จะเผลอไปทำอะไรที่ร้ายแรงหรือไม่นะ

sarojs2514

::JubuJubu::ฝึกไสยดำจนเจ้าชู้ออกนอกหน้าไม่มีการควบคุมความคิดความอยากใดๆ ป๊อดจะกลายเป็นจอมขมังเวทย์ด้วยหรือเปล่า

ball20

เริ่มเรียนวิชาแล้ว ต่อไปพระเอกเราจะเข้าสู่ด้านมืดหรือไม่

kae+

akennya

benzuker

เริ่มหลงในความต้องการของตัวเอง อ่านแล้วรู้สึกว่าเรื่องนี้ลงรายละเอียดได้เยอะ คนเขียนทำการบ้านมาดีมากๆเลย ขอชื่นชมครับ

helly

ยิ่งป็อดเเรียนไสยเวทย์มนต์ดำของน้าขิกเท่าไหร่ จิตใจก็มีแต่ตกตำ่ลง แล้วนี่จะไปเจอได้จริงเหรอ ป็อด

Ideology

พระเอกเราเริ่มฝึกแล้ว ต่อไปจะได้พึ่งตัวเองได้ ขอบคุณครับ

ba1na2

มีน้องแจงเพื่อนหนิง คงเสร็จป๊อด
ส่วนวิชาที่ฝึกขอเป็นสายขาว อย่าให้สายำครอบคุมนะครับ

acropobia899

สงสัยป๊อดจะหลงเข้าสู่สายมืดซะแล้วสิ  หลงไปกับน้าขิก

ใครจะช่วยให้ป๊อดไปสายขาวล่ะเนี้ย

berleumteum

ป๊อดจะเป็นแบบน้าขิกไหม จะถูกครอบงำไหมน้า??