ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunsoo

ยินดีต้อนรับ​เข้าสู่​ดาร์ก​ไซด์​พลัง​จง​สถิต​อยู่​กับเจ้า​

kookai

ความต้องการจะทำให้ป๊อดลุ่มหลงจนลืมความเป็นตัวตนมั้ยว่าตัวเองจะไปช่วยพ่อ...ขอบคุณครับ

peteblack

น้าข้กนี่น่ากลัวกว่าที่คิดแฮะ รู้สึกว่าจะครอบงำป๊อดให้ปลดปล่อยตัวเองแหงๆ
รอติดตามผลงานครับ

testman

ป๊อดเราฝึกพลังเจไดแล้ว จะก้าวเข้าสู่ด้านมืดจนกลายเปฺนซิทลอร์ดไปไหมน้อ

leonado54

Nong5670

พระเอกเรา เจอสาวๆไม่ได้เลยนะ จิตใจอ่อนไหวต่อเพศตรงข้ามตลอดเลย

shadow5

พลังอันยิ่งใหญ่มาพร้อมความเหนื่อยอันใหญ่ยิ่ง ท่าทางป๊อดจะเหนื่อยเอาแน่เลย

ขอบคุณมากครับ

tp3660

มีน้องแจงเพิ่มมาอีกสาว ขอบคุณไรท์ครับ

aoraer

attawit2524

เริ่มฝึกวิชาท่าจะติดใจวิชาสายนี้แล้ว ::DookDig::

taton

ป๊อด นายมันไสยฯสายขาวนี่ อย่าให้ด้านมืดครอบงำนะ   ::YarKK:: เดี๋ยวก็เหมือนน้าขิกหรอก(แต่ด้านมืดมาที คนอ่านก็มีเฮนะ)  ::Ahoo::

cides

พระเอกเจ้าชู้จังชอบเพื่อนหนิงอีกคนแล้ว

pui7919

::HoHo::เอาแล้วๆๆ เมียใหม่มาแล้ว อย่าเพลินกับเมียใหม่จนลืม หนิง กะ คุณวิไล ล่ะป๊อด

gumpxxxx

ผมชื่นชมจริงๆ คิดคาถาต่างๆได้ไงครับนี่ มีหลายบทด้วย ใส่ใจในรายละเอียดมากเลยครับ

maitree_kongton

และแล้วป๊อดก็กำลังเดินเข้าสู่ขุมพลังที่ตัวเองสามารถควบคุมได้เองเบ็ดเสร็จ