ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sthanya

ฝึกวิชาให้สำเร็จเร็ว ๆ จะได้ไปช่วยน้าขิก ส่วนอย่างอื่นคือผลพลอยได้ แต่สำคัญสำหรับป๊อด

kipkipju kisdsada

สวัสดีปีใหม่คับ มาพร้อมตอนใหม่เลยยย เด่วขออ่านก่อนนะ เด่วจบจะเมนท์ต่อ

kipkipju kisdsada

blindsss

มีสาวมาให้จัดอีกคน อยากรู้ป๊อดจะใช้ค่ถาแบบไหน เอาสาวแจง 

missnihgs

พระเอกเรากำลังมีพลังพร้อมกับเจอสาวสวยคนใหม่

itschelsea11

zxcv159

ขอบคุณครับ คนใหม่ กลิ่นใหม่ ก็ต้องลองของใหม่ซะเเล้วนายป๊อด

Qtaro Qtaro

เริ่มมีบรรดาหญิงๆมาให้ป๊อดจัดอีกแล้ว ป๊อดยังไม่เก่งพอยังต้องอาศัยน้าขิกอยู่ดี แต่ยังไงก็เอาใจช่วยครับ

saka2520

สงสัยพระเอกเราต้องจมลงในกิเลสก่อนจะคิดได้ละผมว่า ช่วงที่ดำดิ่งของป๊อดคือช่วงที่ผู้อ่านตั้งตารอแน่ๆ ::HoHo::

cd13579

เข้าสู่วิถีแห่งซิท ว่าแต่ครเขียนคนของปะเนี่ยมาซะจริงจัง 
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

babbom

ความต้องการที่มีแต่จะมากขึ้นๆ ของป๊อดจะทำให้ป็อดหลงผิดมั้ยเนี่ย

Daybreak

ขอบคุณมากครับ
จะใช้พลังใหม่ทำอะไรบ้างล่ะเนี่ย

zethkhun

เริ่มไล่เก็บสาวๆ เเล้ว ::DookDig:: น้องเเจงโดนเเน่

MAC

สวัสดีปีใหม่ น้องป๊อดขอให้เสียวตลอดไปนะครับ (เป็นกำลังใจให้ครับ) ::DookDig::

Wat Tamtun

สมกับการรอคอยพระเอกของเราจะได้ฟันแจงเปรรายต่อไปใช่ไหม