ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

omega4

ไสยดำจะทำได้แค่ไหนกันนะ น่าติดตามมากครับ

ขอบคุณนะครับ

xxxboyz

Happy New Year ครับ 
ป๊อดโดนน้าขริกพาเข้าสู่ห่วงของความต้องการแล้ว

airfoxus

แบบนี้ป๊อดจะถูกขักนำเข้าด้านมืดซะแล้ว

sewacipher

ป๊อดสายหื่น สายดำ จะเป็นยังไงบ้างน่า ต้องติดตามชมครับ

Yamyam99

มีตัวละครใหม่โผล่มา น่าติดตามขึ้นเยอะเลย

Inwjaja

กลับมาแล้ว ขอบคุณที่ไม่ทิ้งกันไปครับ

nongoo144

จะเป็นจอมขมังเวท2ต่อจากพี่เอกแล้ววววววววว
::Glad::

xvenomz

เปิดตัวละครใหม่ + ได้อาจารย์ด้านมืด ชักเข้มข้นละสิ

sarozzero

ในที่สุดก็ถึงเวลาเรียนไสยเวทย์แล้วแต่ก็มาพร้อมอันตรายด้วย
นี่สิ ถ้าควบคุมไม่ได้เรื่องใหญ่แน่ แล้วเปิดตัวสาวแจนแบบนี้
เริ่มต้นการสร้างฮาเร็มแล้วสินะ

funkypunk

สนุกมากครับ งานนี้ป้อดได้ควบสองแน่นอนครับ  ::Fighto::

คนนอก

ดูทรงแล้วเหมือนป๊อดจะได้ฟาดแจงเป็นรายต่อไป แต่เรียนวิชาสู้แบบนี้ผมว่ามีบู๊แน่ๆ คู่ต่อสู้ของป๊อดจะเป็นแบบไหนกันแน่นะ

tigereac

แล้วป๊อดจะถูกไสยดำครอบงำหรือเปล่าเนี่ย สงสัยจะมีการทดลองกับแจงแน่

suaassccc

ป๊อด จะได้แจงไหม ควบสองเลยซิ พร้อมหนิง

Northsouce North

้เดาว่าในอนาคตต้องมีพวกมาหาเรื่องป็อดว่าเป็นคนเลวเพราะใช้ไสยดำแน่

trirong2534

เข้าสู้วิถีเจได เอ้ย ไสยศาสตร์ อนาคนจะเป็นไงต่อน่าลุ้นมากครับ แต่ผมชอบดาร์กๆหน่อยอะนะ