ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

ป็อด ก้าวหน้าใหญ่แล้วคาถาก็มี สาวใหม่ก็มา 

densanova

สงสัยจะได้เข้าด้านมืนแน่ๆ พ่อจะมาห้ามทันไหม

avena

วิชาของฤาษีตาไฟก็ลองไปแล้ว ต่อไปคงต้องลองวิชาของฤาษีตาวัวบ้างสินะจะได้เท่าเทียมกัน ::HoHo::

songsak

เริ่มฝึกวิชาจากน้าขิกแล้ว ต้องควบคุมให้อยู่อย่าถูกด้านมืดครอบงำเข้าละป๊อด

weerawat

Thitima OU

ไสยเวทดำ มนต์ดำ ใช้ไปในทางดีก็ดีแต่ถ้าใช้ในทางที่ไม่ดีก็เข้าตัวได้นะ

gritkin

เหยื่อคนใหม่มาเเล้ว จัดไปอย่าให้รอดไปได้ 55555

therasak

ก้าวเข้าไปสู้เส้นทางสายมืดซะแล้วจะกลับมาได้ไหมหนอ พระเอกของเรา

pattaa

ในบ้านยังเก็บไม่หมดเลย  จะไปหาข้างนอกละ

Sjxj Nxncj

กะจะเอาให้หมดเลยใช่ไหม​ 555​ เพื่อนแฟนก็ไม่เว้น

vegetarian

อืม พระเอกมีความก้าวหน้า ในด้านวิชา กับ ความรู้สึกของตนเอง สู้ๆ ต่อไปครับ คุณ Kamen rider

cuffs 112

alittleboat

แจงน่ารักน่าฟัด มากครับ ลุ้นว่าจะใช้คาถาไหนพิชิตแจงครับ

thetalongtong

ผมว่าไสยดำมันต้องมีอะไรมากกว่านี้แน่ๆถ้ามันแค่ขึ้นกับความต้องการมันไม่น่าจะได้ชื่อว่าไสยดำน่ะ ขอบคุณครับ

nawin1357