ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1678405

ในตอนนี้อาจารย์ป๊อดได้ถือกำเยิดขึ้นแล้ว แล้วน้าขิกจะให้ป๊อดทำอะไรต่ออีกละคราวนี้

au2000

พระเอกเราเรียนมนต์ดำแล้ว
จะห้ามจิตใจตัวเองได้หรือไม่
เดินทางใฝ่อธรรมมั้ย
ต้องติดตามกันต่อไป

automilo

เป็นอีกเรื่องที่น่าติดตามครับ รอป๊อดมีสกิล สามารถจัดใครก้อได้ที่ต้องการ

cannavaro

แจงเพิ่มมาอีกหนึ่งแระ สงสัยป็อดคงจะเหนื่อยแน่งานนี้

ryg123456

นายป๊อดเริ่มพัฒนาตนเองออกสู่โลกกว้างแล้ว
ว่าแต่สนใจเพื่อนของหนิงหรือไม่

koboy

น่าฝึกทั้งนั้น แต่ละวิชา โดยเฉพาะถ้านำไปฟันสาวๆได้

Tha Napong

ป๊อด น่าจะเข้าสายมืดแน่ๆเลย โดยทั้งชวนทั้งหลอกขนาดนี้

Nal

ป๊อดเริ่มมีความต้องการเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ แล้วสินะ

abcxyz

ช่วยจัดไสยเวทที่เพิ่งฝึกมาใส่น้องแจงซักหน่อยนะป๊อด

dryice32

ป็อดจัดแจง

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 30/1/2561
มักง่ายสั้นไปนะรีพลายคุณ เอาๆ
เตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 10 วัน ปรับปรุงไม่ได้คราวหน้ายาว
..
•=======================================•

panya kaimookdee

รู้สึกเหมือนสตาร์วอตอนอนาคินเข้าด้านมืด

phantompain

เอาจริงๆ พระเอกมันเก่งเร็วใช้ได้เลยนะเนี่ย ขอบคุณสำหรับผลงานค้าบ  ::Thankyou::

tarokub

จะได้แจงเข้าสังกัตอีกคนหรือเปล่าว 
ขอบคุณครับ

lovebom29

ตั้งใจฝึกไว้สำหรับฟันสาวอย่างเดียว55

resistance