ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

solomon1977

สงสัยป๊อดจะได้เหยื่อรายใหม่แล้วสิแล้วน้องหลิวล่ะป๊อดจะได้จัดการน้องหลิวเมื่อไหร่ครับเนี่ย

warone07

ป๊อดจะติดใจมนต์ดำจนถอนตัวไม่ขึ้นหรือเปล่า อย่าให้เป็นเช่นนั้นเลย

tacklove

รอติดตามอย่างเนิ่นนานนะครับ โผล่มาคราวนี้เจ้าป้อดจะต้องตกเป็นเหยื่อมนต์ดำแล้วหรือนี่ แต่เชื่อเหอะว่าป้อดจะผ่านมันไปได้ ยากพอควรหละนะป้อดเอ๊ย

Chai Pin

เอาแล้วๆเริ่มมาใหม่แล้ว แต่ยังอยากเห็นคุนนายโดนกลับมาข่มขื่นอีกนะครัช

aaa01

sushinmana

สวัสดีปีใหม่ไรต์ ไรเดอร์ ครับ

นายป๊อดจะทำตามไสยดำ สำเร็จตามน้าขิกรึป่าวนะ

ส่วนแจง อาจจะเสร็จนายป๊อดเข้าให้สักวัน ดูเหมือนต่างฝ่ายต่างชอบกัน

Tri Angle

ยอดคน ยอดวิชา ผสานอย่างลงตัว สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

อิทธิพล ทบชา

น้าขิกดูทรงเเล้วไม่น่าไว้ใจคุมสติไว้ให้ดีนะป๊อด

wink

เริ่มสายดำแล้วจะเป็นไงต่อพ่อเตือนแล้วนะอย่ายุ่ง

KFzzz

รอบนี้พร้อมทุกอย่างแล้ว ต้อไปเริ่มหาสาวแล้วเสร็จแน่แจงเอ๋ยแจง

peddo

น้าขิกช่วยบิวท์อารมณ์และสร้างสถานการณ์จะล่อน้องแจงอีกคนล่ะสิท่า ตอนนี้ดูวิชาการมากเลยครับ จนสงสัยว่าท่านผู้เขียนเป็นมหามาก่อนหรือเปล่า เก่งทั้งเรื่องบาลีและเวทมนตร์ แซวเฉยๆ ะครับ อย่าเพ่งกสิณเผาผมเลย ขอบคุณครับ

zeebraa

ในที่สุดตอนแห่งการรอคอยก็มา อยากให้ตอนต่อไปมาไวๆครับ รอลุ้น

treemiles

ภาพน้องแจงแจ่มมากๆ คาถาอักขระสุดยอดคัฟ

ananda

ไม่เป็นไรครับท่าน มีอารมณ์ค่อยเขียน เข้าใจอารมณ์ติส 55 ::DookDig::

Drug Two

รีบเรียนฤาษีตาวัวก่อนเลย 555 รอฟาดน้องแจงด้วยไหมนิ