ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Punyawut Sansurin

ตัวละครใหม่มาแล้ว รูปประกอบนี่แบบว่า อื้อหืออออ

thing

ป๊อดจะกลายเป็นแบบน้าขิกหรือป่าวหนอ

kidxero

ดูทรงแล้ว ไม่น่าใช่พรสวรรค์หรอกของพระเอก น่าจะเป็นกามสววรค์+กามแสวงมากกว่า

crazylex

ต่อหน้าต่อตา เดี๋ยวโดนขย่มตอหักนะเว๊ย

shevchenko55

นานๆมาที ของขวัญปีใหม่สินะครับ
ขอบคุณคร้าบบ^^

สามารถ รังสิโย

จัดคู่เลยก็ได้ป็อด ไหนๆโอกาสก็มาถึงแล้ว  ::Confident:: ::Confident:: ::Confident::

apinya_30

สนุกเหมือนเดิมครับ ว่าแต่วันนี้จะมีบทของแจงเพิ่มไม๊ครับ

fatboy110

มีความเป็นแฟนตาซีด้วย เยี่ยมมากๆเลยครับ

WACHIRA SAKAEW

เก่งขึ้นซะที555 ลองหาไอเดียแปลกๆก็ได้ครับเรื่องจะได้ไม่จำเจ

oddsk

สุดท้ายไสยดำจะกลืนกินความเป็นตัวตนของป๊อดไหม

bondinlove

รักเเล้วรอได้ครับนานเท่าไรก็จะรอ ชอบพระเอกเรื่องนี้มันดูมีความกล้าแต่ไม่ค่อยแสดงออก โดยยรวมเรื่องนี้สนุกมากครับ ตามตลอด

SNGOT

ขอบคุณมากครับ นายป๊อดของเราล่องหนได้ด้วยน่าจะได้ใช้สกิลนี้ในอนาคตอีกนะครับเนี่ย

pk170

นักกีฬาวอลเลย์สุดยอดของความเซกซี่ครับ

ngamsi

ป๊อดจะมีแววได้ฟาดหญิงใหม่มั้ยตอนนี้ 

nano1234