ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

potaeds

ป๊อดจะถูกมนดำครอบงำไหมง่ะ แจงโดนจองแน่งานนี้ สนุกมาครับโคตรลุ้นเลย

phoner

หนิงและแจงเสร็จนายป๊อดแน่  พระเอกจะมีเมียกี่คนเนี่ย

Ordinaryman

เริ่มเข้าสู่ภาคพลังแล้ว สนุกเร้าใจดีครับ คงมีการต่อสู้กันด้านมืดและด้านส่างของพลังกัน รอติดตามต่อครับ

xman40

Chalermsak Kraiwas

jaster ja

ใช่กลับด้วยกันจะได้สนิดกันไง พระเอกเราฉลาดแท้ ขอบคุณครับ

surway2532

มีแววที่ป๊อดจะหลงในด้านไสย์ดำเพราะคนมันไม่เคยมีแฟน อาจจะเป็นแผนของน้าขิกรึป่าวก้อไม่รุ้ต้องรอดูกันต่อไป 

I'AUAN

พระเอกเริ่มเก่งขึ้นเรื่อยๆ งานนี้ส่งสัยได้ทดลองว่ิชากับสาวแจงแน่ๆ

ka55anova

สงสัยจะได้ลองวิชากับสาวแจงแน่เลย ระวังให้ดีหนิงจับได้ล่ะก็น่าดูเลยแหละ (คิดถึงชีวิตจริง ทำไมเพื่อนๆแฟนถึงดูดีกันจังเลยเนอะ) 555

flexihop

ชอบคำนี้จัง...เรียนมนต์ขาวเพื่อใช่แอบดูสาวฉี่ ไม่ว่าสายขาวหรือดำหากใช้ในทางที่ผิดมันก็ไม่แตกต่างกัน

yak7384

เริ่มแล้วซินะป๊อด การเรียนที่เข้มงวด

olemantu

อาถรรพ์ปลัดขิกเริ่มโชว์พลังบ้างแล้วละมั๊ง..เห็นสาวสวย ๆชักอยากจะสนใจด้วยนี่..

Aerials

::Glad::  สนุกมากๆเลยครับลุ้นว่าพระเอกเราจะเข้าสู่ด้านมืดมั้ย

boong

เหยย เดียวจพกู่ไม่กลับแล้วนะ ได้พลังมาแบบนี้เดียวจะหลงเอานะ เสียงของพ่อไม่มาอีกสักรอบนะ

80241624

มีพลังแล้วเด๋วได้ดูตีหญิงกันละทีนี้