ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

destoryer

บอกให้ป๊อดปลดปล่อยความต้องการออกมาเด่วก็มีนำ้ขาวๆมาดับไฟเอาหรอก::Oops::

่jub2520

ชอบในการคิดเนื้อเรื่องนำมาเขียนได้อย่างกลมกลืน  ไม่จำเจกับตอนอื่น ๆ  ทำให้น่าสนใจทุกตอน

gaingane

กำลังจะเข้าสู่ด้านมืดแล้วสินะ come to the dark side!!!

dayto

บทคาถาแต่ละอัน เหมือนจริงมากเลยครับได้อารมณ์มากครับ

สมปอง บุญ

nonnon

สาวแจงเปิดมาโดนแย่งเลยหรือเปล่า

ขอบคุณครับ

wap005

ป๊อดลองทดสอบมาต์ดำที่เรียนมาเลว่าได้ผลดีมั้ย จับขึ้นคู่พร้อมหนิงไปเลยทีเดียว

milan

แจงมาในช่วงลองวิชาซะด้วย สงสัยจะไม่รอด

tasmanian

อยากรับสาวแจงเข้า คอลเล็กชั่น แล้วซิ ป๊อด น้องหนิงจะยอมเรอะ

Sakdiwichai Ontong

rewat.32

สยบรุ่นใหญ่ซะอยู่หมัดเลยนะป๊อด นับถือ นับถือ

pimmy121

เริ่มมีวิชาละป๊อด ต้องลองกับน้องแจงดู ว่าจะเวิร์คมั๊ยพลังเรา

boon66

เริ่มแล้ว แนวฮาเร็มมาแต่ไกล

ชอบๆ เอาอีก เก็บหมด อย่าไปกลัว

ton8369

teenee4you

ดีใจจังตอนใหม่มาแล้ว พร้อมทั้งมีวิชาเพิ่มเข้ามาอีก สนุกแน่ละทีนี้