ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acdzee

ฟาดหมดทั้งครัวและนอกครัวเลยนะนายป็อด

mamy

จะได้เพื่อนเมีย มาเปนเมียอีกคนละ ป๊อด สงสัยฟ้าเหลืองแน่

ขอบคุณมากครับ ท่าน
meng5

asean

สุดยอดครับ พระเอกเริ่มเรียนวิชาแบบนี้มันส์แน่ๆ

Nanashi

zorohana

เห็นรูปแจงแล้วน่าสอยจริงๆ จัดเลยป๊อด

darkside

แล้วจะมีบทของแจงตอนนี้เลยรึป่าวอะ  ....  ลุ้นมากๆ
ขอให้มี  ขอให้มี  ขอให้มี    ::DookDig:: ::DookDig::

Nepkcal13

ช่วงฝึกคาถาถึงจะดูเนือยๆไปนิด แต่ถึงอย่างงั้น มันก็เป็นส่วนสำคัญของเนื้อเรื่องอยู่ดี ส่วนเรื่องแจง เกือบดูดีแล้วนะ ดันหลุดพูดจนได้ ไม่รอดแน่แจง~

t0rnad0z

เป็นกำลังใจท่าน kamen rider v-3 ในการเขียน นะครับ ตอนหน้าออกมาจะได้สนุกๆ มากขึ้น ขอบคุณครับ

gunflow

ป๊อดเข้าสู่สายดำแล้ว  เนื้อเรื่องน่าจะเข้มข้นกว่าเดิมจากป๊อดแดก เปน ป๊อดโหด :)

xoxoly

::HoHo::รับแจงเข้า ฮาเล็มอีก 1 จัดให้หนักๆเลยครับ

dikky

ด้านมืดจะครอบงำป็อดเสียแล้วหรือครับ

gfthebc

เริ่ม​เรียน​ไสย​ดำ​แล้ว​ ยังงี้​ป๊อด​จะ​ไม่​ตก​ไป​ใน​ด้าน​มืด​และ​จะ​นำ​มา​ใช้​ใน​ด้าน​ดี​ได้​ไหม​ครับเนี้ย

earthyz1111

ตอนใหม่มาแล้ว พลังด้านมืดเข้าครอบงำป๊อดแน่ๆ

km001

ป๊อดน่าจะโดนด้านมืดครอบงำแล้วพ่อมาช่วยทัน...เดา

araiwaaa

ป๊อดนี่ชักร้ายนะ ต่อหน้าหนิงยังจะไปคิดจะเคลมแจงอีก เริ่มเข้าด้านมืดละ