ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eternal6969

ป๊อดนี่มีแววจะโนไสยดำชักจูงง่ายนะหัวอ่อนเหลือเกิน

manxxx

เริ่มเรียนไสยดำแล้ว ต่อไปก็จัดการแจงเพื่อนหลิวเลยครับ พร้อมกับปกป้องคนรอบข้าง ด้วยไสยดำเลยครับ รอติอตามตอนต่อไปอยู่นะครับ ขอบคุณครับ

matrix_cp

โห รอกันน้ำแห้งเลยทีเดียวกว่าจะ มา แต่ก็ไม่ผิดหวังเลยครับ นี่ถ้าไป ครอสโอเวอร์ กับ เรื่องรักยม นี่ถ้าจะมันนะครับ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

::Horror::  หวังว่า จะไม่ถูกไสยดำ ครอบงำ จนเหมือนน้าปลัดขิกนะ

Jou Mushi

liverpudlian

ชักจะเป็นห่วงป็อดซะแล้ว จะเป็นอะไรไหม แยกไสย์ดำ ขาวออกรึเปล่า

Nu

Bluemuffer

nununu06

nbsrk

น่านเริ่มมีฤทธิ์ ละ มาต่อกับน้องแจงซะเลย

fantastica

กลัวป๊อดจะหลงในอำนาจไสยดำ
เปิดตัวสาวคนใหม่ในคอลเลกชั่น

AssSin01

แล้วเค้าก็กลายเป็นพัลพาทีน

...ผิด 555555555555

skyfall00

ได้วิชามาแล้วมันก็ต้องลองของเป็นธรรมดา

tontantc13

นายป๊อดนายจะเดินทางในสายดำหรอ..เอาให้หมดบ้านเลยนะ

wawer nakorn

ป๊อดจะเล่นเพื่อนหนิงสะแล้วหนิงจะยอมหรือว่าจะรุมป๊อด