ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Hitozuma Choukyoushi สอนเสียวเมียคนอื่น ตอน 1แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 03, 2018, 06:57:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nabisca Sathu

johnywalker

::JubuJubu:: ทำไม ผญ.ที่แต่งงานแล้วต้องอยากเรื่องนี้ทุกคน
หรือเป็นเฉพาะบางรายที่ผัวไม่ทำการบ้าน ดูสิ พอเจอดุ้นอาจารย์เข้าไป
ดิ้นพรวดพราดเป็นไส้เดือนถูกขี้เถ้าเลย กลายเป็นหญิงร่านไปซะงั้น
เรื่องนี้น่าเอาเป็นกรณีศึกษามาก ๆ แต่ผมคงไม่เอาด้วย
เพราะหมอดูบอกว่าห้ามผมไปยุ่งกับเมียคนอื่น
::HoHo::

HypN♥s

อ้างจาก: johnywalker เมื่อ มกราคม 03, 2018, 12:11:46 หลังเที่ยง
::JubuJubu:: ทำไม ผญ.ที่แต่งงานแล้วต้องอยากเรื่องนี้ทุกคน
หรือเป็นเฉพาะบางรายที่ผัวไม่ทำการบ้าน ดูสิ พอเจอดุ้นอาจารย์เข้าไป
ดิ้นพรวดพราดเป็นไส้เดือนถูกขี้เถ้าเลย กลายเป็นหญิงร่านไปซะงั้น
เรื่องนี้น่าเอาเป็นกรณีศึกษามาก ๆ แต่ผมคงไม่เอาด้วย
เพราะหมอดูบอกว่าห้ามผมไปยุ่งกับเมียคนอื่น
::HoHo::
เท่าที่แปลมา ส่วนมากผัวไม่มีเวลาทำการบ้าน ปล่อยให้เหงาน่ะ
อีกอย่างเรื่องนี้ อจ.ดุ้นใหญ่ ลีลาเด็ด เจอเข้าไปก็เสร็จทุกราย  ::Snap::

llar

virus747

xsoulkung123

อาจารย์ใหญ่นิรู้ดีจริงๆ ส่วนคุณแม่สุดเซ็กก็ยอมตามมา
ไอ้อาจารย์หนุ่มก็ใช่เล่นเลยหื่นอย่างสุดๆ แบบนี้ไอ้หนุ่มนี้ต้องจัดให้คุณแม่แบบหนักๆ
::Yes!::

virgoranger

แสดงว่าอาจารย์ใหญ่ต้องเคยแล้วถึงรู้ว่าอาจารย์คนนี้ดี 55+

iamno0015

อยากให้มีตอนต่อ เป็๋นตอนที่ งาบ นักเรียน กับ อาจารย์ใหญ่ ด้วยน่าจะสนุกมากก  ::DookDig::

nonbaba

syusuke syusuke

สุดยอดเลยครับ แนวนี้ไม่เคยอ่านมาก่อนรอติดตามตอนต่อไปครับ

top314007

เรื่องนี้เด็ดมากเลยนะคับ  ::Evil::
แต่ว่านะพระเอกเรานี้สุดยอดเลยนะคับโดนทีลืมไม่ลงเลย 55555

สวัสดีชาวโลก

รอถึงคิวนักเรียน เผลอๆตอนสุดท้ายอาจจะเป็นหมุ่คณะ555