ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Hitozuma Choukyoushi สอนเสียวเมียคนอื่น ตอน 1แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 03, 2018, 06:57:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hara

maxzader

goat

อาจารย์ใหญ่  ใหญ่สมชื่อจริง  อยากดูตอนต่อไปว่าจะโดนไหม
ขอบคุณครับ

Yutapub

อาจารย์แบบนี้ก๋มีด้วยหรา มีหน้าที่เดียว แทงงงงงหอย อย่างเดียวเลย

bigboy001

::Thinking:: จะว่าไปสาว ๆ นี่นมใหญ่มากๆเลยนะเนียะ เอาเก่งแน่ ๆ งานนี้

stepgu307

kitti000

nekki

มีสปินออฟภาคอาจาร์นใหญ่ไหมครับ สวัสดีปีใหม่ครับท่านฮิป

aimoo own

โรงเรียนแบบนี้ก็มีด้วยน่าเข้าไปสมัครเป็นครูเนอะ

Ke2l3e2oS

ดุ้นศักดิ์สิทธิ์ จริงๆ เปลี่ยนผญธรรมดาเป็น ผญร่านได้ ::Oops::

MΞLODY

อ้างจาก: MΞLODY เมื่อ มกราคม 03, 2018, 08:35:09 หลังเที่ยง
ไหงคุณแม่ถึงได้ติดใจเฉยเลยอ่ะ  เลิกคอมเพลนท์โรงเรียนดื้อๆเลยซะงั้น ::DookDig::

ปล.ผมยังรอเรื่องที่ท่านฮิปเก็บไว้ในคลังอยู่นะ  ::GiveMe::

เรื่องไหนเอ่ย ตุนไว้เยอะมาก

Because Summer is Here. อ่ะฮะ

ตอนแรกเกือบนั่งแปลล่ะแต่มาเห็นในลิสต์คลังท่านฮิปก่อนพอดี เลยกลับไปนั่งแปลในลิสต์ตัวเองต่อเหมือนเดิม  ::DookDig::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)