ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 46 : ฮาเร็มแตก (เปิดตัวครูเบสท์คนสวย)

เริ่มโดย nato87, มกราคม 10, 2018, 02:32:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ruktala-2536

เข้าคิวกันมาให้ลุงพลอีกกี่คนละ น่าอิจฉามนุษย์ลุงจริง ๆ

××Mon××

ยังมองไม่เห็นตอนจบเลย ว่าจะจบยังไง ว่าแล้วก็ต้องตามกันต่อไปครับ

armsmartmai

ลุงพลรีบจัดยัยอุ๊ต้วแสบไวๆนะครับ ชอบจุ้นหลายทีแล้ว

Northsouce North

ถึงฮาเร็มแตก แต่ด้วยพลังลุงเชื่อว่าฮาเร็มจะกลับมาได้...มั้ง พยายามเข้านะลุง

Mars 2018

ลุงพลสารภาพออกมาอย่างนี้ดีแล้วครับ อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด เดี๋ยวก็กลับมาเอง ใจสู้ชู 8 นิ้ว เอาไว้

Zeratul

ยัยอุ๊นี่ตัวป่วนจริงๆ จุ้นไม่เลิก รู้ไหมว่าสาวหลายคนต้องมาเสร็จลุงพลเพราะยัยอุ๊

ponggunyuki2527

Petty Pig

sun_307

วงเก่าแยกย้ายกันไป ก็จัดตั้งวงฮาเร็มใหม่ ให้แนบเนียมกว่าเก่าก็ได้นะลุงพล

jachal

wasawat

คอยเชียรลุงพลเสมอ หวังว่าแก่ต่วไปจะได้ครึ่งของลุงบ้าง

อดุลย์ งาม

kookai

ฮาเล็มแตกแล้ว ลุงพลจะเหลือใครบ้างเนี่ย หรือจุดจบของคนเจ้าชู้คือไม่มีใครอยู่เคียงข้างเลย...ขอบคุณครับ

noomth

ตัวการใหญ่คือสาวอุ๊นี้เองหรือตัวเรียกแขกกันแน่ ลุงพลต้องเรียบจัดการซะแล้ว  ::Grimace::

fufu22