ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 46 : ฮาเร็มแตก (เปิดตัวครูเบสท์คนสวย)

เริ่มโดย nato87, มกราคม 10, 2018, 02:32:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whitebag

เดินเรื่องมาซะขน่ดนี่ ลุงพลไม่เสียท่าแน่นอน แถมกวาดต้อนทั้ง ฮาเร็มแน่นอน สู้สู้ครับลุงพลอิอิ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น สงสัยน้องอุ๊จะอินกับการ์ตูนญี่ปุ่นเรื่อง นักสืบจิ๋วโคนันมาก เลยทำตัวเป็นนักสืบ 555

peat

อืม..วงแตกเลยนะฮะ..
หวังอย่างยิ่งเลยว่าคุณหมอพลอยจะเห็นใจลุงแก่ๆคนนี้หน่อยนะ..
ส่วนที่เหลือน่ะเหรอ..ได้ก็ดี..ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร..เพราะเคยกินไปหลายทีล่ะ..

Pong Sak

เดียวอีกหน่อยก้อค่อยทยอยตามง้อทีละคนเอาครับเรามีฝีมืออยู่ละ

leonado54

หวังยุว่าตาลุงพลคงไม่หัวใจวายตาก่อน เพราะเมียเยอะ แต่ล่ะคนสวยๆทั้งนั้น

ya00022449

อุ๊นี่มัน เห้อ จัดการเลยลุง ยังจะไปพาคนอื่นมาเพิ่มอีก

peteblack

testman

เหลืออีกหนึ่งสาวสินะภาคนี้

บางทีก็ไม่รู้จะรู้สึกยังไงดี อย่างที่ผู้เขียนบอก ลุงพลจะเป็นคนดีก็เป็นไม่ได้ ส่วนคนอื่นก็ดันอยู่เฉยๆ ไม่เป็นสักที สุดท้าย สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรมสินะ

kidxero

ก่อนจบภาคขอน้องอุ๊สักรอบได้มั้ย ชอบยุ่งเรื่องคนอื่นจริงๆ แต่คิดไปคิดมาก็ต้องขอบคุณน้องอุ๊เหมือนส่งเด็กมาให้ลุงพลเชือด ส่งใครทาเสร็จลุงพลหมด

SSPor

ก็ว่ายังเหลือบอสลับอย่ายายอุ๊ยุ นึึกว่าจะยกไปภาคสองต้องจัดการบอสลับซะก่อนสิ อิอิ  ::Angry::

acerr

Nong5670

Somkiat Ruangsubvilai

นึกว่ายาย อุ๊จะเสร็จลุงพลตอนนี้ซะอีก แต่ไม่เป็นไร ยังไงก็ไม่รอด สงสัยจังว่าลุงพลจะแบ่งเวลาให้แต่ละคนอย่างไรไม่ให้ทะเลาะกัน ยังไงก็ลุ้นตอนต่อไปนะครับ  มาไวๆเลย ขอบคุณมาก

tantawanjames

อดหมดเลยลุง เหลือแต่พิมมี่ แต่โชคดีที่ยังรอด แต่ก็ยังมีอีกสาวจอมจุ้นที่น่าโดนจัดการอย่างยัยอุ๊ยุ่งทุกเรื่องจริงๆ

morekung

ว้าว น่าติดตามทุกตอน สาวๆแต่ละคนสุดยอดหมดเลย โดยเฉพาะคุณครูคนสวย