ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 46 : ฮาเร็มแตก (เปิดตัวครูเบสท์คนสวย)

เริ่มโดย nato87, มกราคม 10, 2018, 02:32:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pooloop

ตอนนี้ขอเสพดราม่าละกันครับ หวังว่าสาวๆจะยอมเข้าฮาเรมทุกคนในวันข้างหน้านะ ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

Wanchat Sunalai

ส่าสนใจมากครับ ชอบการสร้างตัวละครใหม่ๆ แค่เริ่มก็น่าติดตามแล้ว

zezebee12

Tom525218

และแล้วความลับก็แตก จนได้ ความลับไม่มีในโลก ฮาเร็มลุงพลแตกจนได้ คราวนี้ปิดไม่มิดแน่ๆ แต่ยังไงผมก็เชื่อว่าติดใจลุงพลกันทุกคนแน่ๆ ขอบคุณมากครับ

txxt30

เฮ้อ  ฮาเร็มของลุงพลแตกเสียแล้ว  ต่อไปจะเป็นยังไงกันนะ

swss2511

สุดยอด ประทานพร

I'AUAN

งานนี้ลุงพลจะเสียสาวในสต็อคทั้งหมดจริงๆ หรอ ไม่น่าเลยลุง

attawit2524

ตอนจบขอแบบให้ลุงใช้วางแผนกลโกงแสดงฝีมือจัดการบอส แล้วบอกลาสาวๆแบบฟินๆนะครับไลท์

outsider

เพราะความจริงมีเพียงหนึ่งเดียว แกนั่นแหละยัยอุ๊ เตรียมตัวโดนได้เลย

ham204

010377

สนุกมากครับ แม้ไม่มีบทเสียว เนื้อเรื่องน่าติดตามกว่ามีแต่บทเสียวอย่างเดียวครับ

kamenraider

จริงๆยายอุ๊..น่าจะโดนก่อนนะ ให้3สาว จัดถวายพานยายอุ๊ ส่งต่อให้ลุงซะให้เข็ด