ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนพิเศษ ความแตกต่างที่ลงตัว(ทดสอบระบบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 12, 2018, 12:37:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SNGOT

แหม่เงื่อนไขนี่พระเอกเรามีแต่ได้กับได้เลยนะเนี่ย ได้มากได้น้อยแค่นั้นเอง

bongzall

ได้เย็ดทีเดียวกัน2คน ฟินน่าดู แต่ชอบน้องมุก สาวหมวย

kittaphot007

สรุปว่าฟางนี้นี้มันคุ้นๆนะเหมือนเคยอ่านเจอในเรื่องของนายโจ๊กเลยแต่ไม่เป็นไรเสียวเหมือนเดิมคุณโจ๊กแต่งได้สุดยอดเหมือนเดินพระเอกมีสองสาวให้อิจฉาเล่นอีกและ ::Glad::

punpoonkung

อ่านยากไปหน่อยครับ แต่ตัวละครในเรื่องที่มาที่ไปไม่ชัดเจนเลยหรือเพราะเป็นตอนแรกอาจจะมีเนื้อเรื่องขยายในตอนหลัง ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

peddo

เอิ่ม เปิดมาก็ปะฉะดะเลย แถมควบสองด้วย ไม่โหมโรงเลยเหรอครับ แต่พออ่านตอนหลังยังกะจะลาซะแล้ว อดทนหน่อยครับ ยังมีสาวนมโตอีกคน อย่างเพิ่งแพ้แตก เดี๋ยวโดนปล่อยค้างแบบเรื่องก่อน
ขอบคุณครับ
ด้วยความเคารพนะครับ ผมเข้าใจระบบของคุณ และพอเข้าใจว่าคุณรู้สึกอย่างไร ผมอ่านก่อนตอบก็พอเข้าใจเนื้อเรื่อง แต่พอตอบเสร็จจะกลับมาอ่านต่อ หาที่เข้าไม่ถูกเลยอ่านซ้ำใหม่ แล้วรู้สึกเหมือนโดนลงโทษ หลายตอนที่ชอบมากผมก็กลับมาอ่านซ้ำ ต่อไปคงอ่านซ้ำไม่ได้แล้ว ขอโทษนะครับที่ต้องสะท้อนความเห็นเรื่องนี้

navy868

เปิดมาก็โดน double team กันเลยทีเดียว อยากให้ท้องกันทุกคนเลยครับ... ::Glad::

สมปอง บุญ

นี่แค่เริ่มทดสอบระบบยังมันส์ขนาดนี้แล้วถ้าเปิดระบบเต็มๆจะขนาดไหนครับ

peat

เอ่ออ..นี่ทดสอบอะไรครับ..
เปิดฉากมาก็ใส่กันไม่ยั้งแบบอาหารฝรั่งเลย..
สามัคคีกันรีดน้ำกันจริงๆเลย..สองสาว..

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MAC

ชักอิจฉาแล้วชีมีสองสาวสวยไว้บริการจะให้ท้องเลยหรือครับ ::HeyHey::

SoSonaja

มีการเว้นแบบแปลกๆอ่านแล้วงงน่าดู สงสัยจังว่าทำไมต้องอ่านก่อนตอบ 

ปล.เนื้อเรื่องคุ้นๆไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับเรื่องที่เคยลงแล้วหรือเปล่า

gfthebc

ผม​เคย​อ่าน​ถึง​ตอน​ที่​แฟน​จับ​ได้​ว่า​ไป​มี​อะไร​กับ​เพื่อน​ๆ​แฟน​อีก​หลาย​คน​ จน​มี​คน​นึง​ท้อง​แล้ว​ เลย​ไม่​แน่​ใจ​ว่า​ตอนนี้​จะ​อยู่​ใน​ช่วง​เวลา​ไหน​อะ​ครับ​

theoat

เอิ่ม ไหงพิมพ์เว้นวรรคเยอะจังครับ นี่ถือเป็นบททดสอบที่ว่าไว้รึเปล่าครับ 555

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

เรื่องของชล แล้วน้องฟาง กับน้องมุก มาแข่งท้องกับชลได้ไงเนี่ย