ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ahemaru] The Story of Sophia's Struggle อัศวินองค์หญิงโซเฟีย [แปล by Misaki★]

เริ่มโดย Misaki★, มกราคม 13, 2018, 01:21:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Misaki★

สวัสดีค่าาาา

กระทู้แรกของปี 2018

หายหน้าไปนาน แอบหนีไปเที่ยวมา 55555

::Sobad::

จริงๆ กำลังแปลงานๆ นึงอยู่แหละค่ะ

เรื่องนี้แหละ!

แบบว่าอยากแปลแนว mind break มานานแล้ว

::WooWoo::

เรื่องนี้ตั้งใจแปลมากเลยค่ะ

ถึงขนาด decensor เองด้วย (ว่างมาก 555)

ตั้งใจคลีนสุดๆ

ขอฝากงานแปลเรื่องที่ 5 ไว้ด้วยนะคะ!

ขอให้สนุกกับการอ่านนะค๊าาา!!

worachat39

ขอบคุณที่แปลมาให้ครับ เจ้าหญิงนี่ทุ่มเทเพื่อเมืองจริงๆ

stepgu307

jirasakgolf7

แวบแรกนึกว่าจะเป็นแนวหนวดซะอีก ที่ไหนได้ กลายเป็นองค์หญิงสายบู๊ไปซะงั้น

ปล. อยากขอความรู้หน่อย เวลาจะ decencorต้องใช้โปรแกรมอะไร แล้วมีเงื่อนไขไฟล์ที่จะทำยังไงบ้างครับ

elviswhat

HypN♥s

ป้าด.....mind break เรื่องแบบนี้น่าจะถูกใจ @kater เลยนะเนี่ย

แต่อ่านแล้วก็....เอ่อ...นะ...โดนปีศาจหลอกทั้งขึ้นทั้งล่องเลย ไม่น่าเลย องค์หญิงโซเฟีย    ::Horror::

ปล.ฝีมือไม่สมกับมือใหม่แปลเรื่องที่ 5 เลย นึกว่ามืออาชีพเลยนะเนี่ยทั้งคลีนทั้งแปล สุดยอด  ::DookDig::

Akira Watanabe

::Sweat:: เป็นแผนการยึดครองที่โคตรง่ายดาย  ไม่ต้องเปลืองแรงเลย

nekki

ไม่น่าพลาดตั้งแต่เห็นหน้าตาปีศาสที่เป็นหนวดละ น่าจะจัดการให้จบๆไป
แต่ก็นะเล่นทำสัญญากับปีศาสเองนิ

Joker-

ตอนแรกคิดว่าเป็นแบบ โดนหนวด ๆ ขยี้ซะอีก ที่ไหนได้ โดนประชาชนรุมนี่เอง

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

alarbebday1

pinmonkey

thegift52

เป็นองค์หญิงที่ทุ่มเทเพื่ออนาจักรจริงๆ นับถือๆ

possionseul

น่าสงสารเจ้าหญิงชะมัด มีดีครบทุกอย่าง ขาดแต่ใจที่เหี้ยมโหด เลยต้องมาเจอเรื่องแบบนี้

veronicaz

เฮ้ยเด็ด เด็ดมากเรื่องนี้
เนื้อเรื่อง จังหวะ ได้หมด
ชอบมากเลย