ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 10 พรากพรหมจรรย์นางในฝัน

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 14, 2018, 07:48:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dreamice

คุณหลืว เสร็จ นายป๊อด ละ ต่อ ไป เพื่อนคุณหลืว แน่ๆ

alohaseed

playnut

รอตั้งนานพี่ป๊อดมาแล้ว  ได้เวลาจัดการหลิวแล้ว  ขอบคุณมากครับ  เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ

smartmanman02

smuity

ในที่สุดป็อดก็คว้าดอกฟ้ามาจนได้ ฝันเป็นจริงสักที

taton

ในที่สุดป๊อดก็ได้กับนางในฝันซะที ยินดีด้วยนะดูแลฮาเร็มน้อยๆนี้ให้ดีล่ะ
ปล.ตอนนี้สงสัยอยู่2 เรื่อง
1.ถ้าความแตกป๊อดจะเคลียกับสาวๆในฮาเร็มยังไง(ก็อยู่บ้านเดียวกันนี่น่า)
2.จากเหตุการณ์ในครั้งนี้จะส่งผลถึงพลังของป๊อดในอนาคตอย่างไร(เอาพลังความหื่นเปลี่ยนมาเป็นพลังไสยฯ)

kookai

คุณหลิวเสร็จป๊อดจนได้ แต่อาจจะเพราะมนต์หรือความรักที่มีอยู่ในจิตใต้สำนึก...ขอบคุณครับ

navy868

yopern

หมดบ้านแล้วสงสัยงานต่อไปต้องกินนอกบ้านแล้ว

thetalongtong

ในที่สุดน้องหลิวก็โดนพี่ป๊อดสำเร็จโทษ มนต์ดำนี่มันแน่นอนจริงๆ ขอบคุณครับ

yak7384

น้ำมันเทพรัญจวญสุดยอดมาเลยน้าขิก ป๊อดสมใจแล้วซินะได้หญิงในดวงใจมาครอบครอง

Songrapor Reemanuen

สุดยอดเลยครับ ใครจะเป็นรายที่ 4 รอลุ้นๆ ต้องเป็นเพื่อนน้องหลิวแน่ๆ

ba1na2

ในที่สุดคุณหลินก็เสร็จนายป๊อด
แล้วรายต่อไปจะเป็นใครครับ
ผมแอบท่องคาถาตามป๊อด อิอิ
ขอบคุณครับท่าน

birdramon2

ในที่สุดคุณ หลิว ก็มามอบตัวกับ ป๊อด ถึงห้องเลย ฟินนะครับ

skyfall00

เกิดการยิงผิดตัวขึ้นซะงั้น ป๊อดเอ้ย เอ็งจะโชคดีเกินไปแล้ว