ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 10 พรากพรหมจรรย์นางในฝัน

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 14, 2018, 07:48:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

surway2532

นายป๊อดเทครัว กว่าป๊อดจะได้เข้าป่าไปหาพ่อคงได้สาวอีกเยอะเลย ระวังนํ้าจะหมดตัวซะก่อน

delealpi

3 คน นายป๊อดฟาดเรียบเลย น่าอิจฉาจริงๆ ขอบคุณมากครับ

rewat.32

ขอแสดงความยินดีกับเจ้าป๊อดและคุณหลิวด้วยครับ

jarern532

และแล้วก็เหมาหมดทั้งบ้านจนได้ ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

dryice32

มาแล้วเสี่ยป็อดพระยาเทครัวจัดยกครัวทีเดียวจบ

lindor

มาตามอ่านต่อเนื่องครับ ชอบสุดเลยเรื่องนี้ ลุ้นกันต่อว่าพระเอกของเราจะเอาอาคมไปทำอะไรได้บ้าง  ::Glad::

au2000

สุขสมหวังกับป็อดเลย
บรรยายเห็นภาพเลย
ติดตามต่อครับ

strikef.

ขอบคุณครับ หลัวคงพึงใจในตัวป๊อดด้วยแหละ พอมีอารมณ์เกิดขึ้งถึงคิดถึงป๊อดเป็นคนแรก แต่ไสยฯ ดำ น่ากลัวตรงกระตุ้นให้ทำความต้องการไม่ยั้งคิดนี่แหละ ป๊อดจะกลับตัวได้เมื่อไหร่นะ แล้วได้หลิวแล้วก็อย่าทิ้งขว้าง ต้องดูแล 3 เวลาหลังอาหาอย่าให้ขาด น่ารักซะขนาดนี้ 555

สวัสดีปีใหม่ครับ ^_^

prsclub

รู้สึกเหมือนป๊อดโดนน้าขลิก หลอกใช้เลย ให้เรียนไสย์ดำเพื่อไปช่วยพ่อ  แต่ลึกๆแล้วเหมือนน้าขลิกมีแผนบ่างอย่างหรือเปล่า

tontantc13

นายป๊อดถล่ำลึกลงไปเลื่อยๆๆ  น้องหลิวเสร็จนายป๊อดแล้ว

say4444

testman

ในที่สุดคุณหลิวก็เสร็จ แต่พระเอกเราโดนหลอกล่อไปเรื่อย ๆ แบบนี้ จะเข้าสู่ dark side สักวันไหมครับเนี่ย

xvenomz

หมดครัวซะแล้วนายป๊อด ว่าแต่ยังลืมใช้ของอีก 2 อย่างนะ คราวนี้ละสนุกแน่

God25

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แล้วป๊อดก็ได้เรียนรู้เวทมนต์ที่จะทำให้ผู้หญิงยอมเป็นเมียโดยไม่ ต้องใช้กำลัง แถมยังได้หลิวที่ตัวเองหลงรักเป็นเมียโดยไม่ได้ตั้งใจอีกคน มีน้ำมันเทพรัญจวนแบบนี้ คิวต่อไปก็คงจะเป็นเพื่อนของหนิงสินะ อิอิ