ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 10 พรากพรหมจรรย์นางในฝัน

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 14, 2018, 07:48:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knight18

ว่านของป๊อดช่างดีจริงๆเลย  เปิดรับสมัครลูกศิษย์จะรีบไปสมัครเลยคร๊าบบ

มะยม ร้อยเอ็ด

ยังงง หลิวเสร็จ ตั้งนานแล้ว ไหนจะตอนสะกดจิต แล้วก็ชวนป้อดไปเอาที่ห้อง นี่ก็มาให้แทงที่หอง ครบเครื่อง

Nu metal

gaingane

คุณหลิวโดนสะแล้วว ผมรอดูการใช้คาถาของวิเศษ กับนักวอลเล่อยู่นะครับ

beerzebub z

สมหวังแล้วสินายป๊อด แต่ดันแตกในนี่สินางในฝันจะท้องมั้ยเนี่ย

segasa

ป๊อดได้นางในฝันเเล้ว ต่อไปสหายของนางในฝันคงอีกไม่ไกล ::Evil::

simcazy

olemantu

น้าขิกเป็นตัวช่วยอย่างดี ทำหน้าที่เปนเหมือนครูคอยสั่งสอนให้ ก็คงเป็นวิชาที่ถูกใจน้าขิก เพราะแกคงมีความสุขไปด้วย แบบนี้เหนื่อยไปจนตายแน่ ๆ

windranger1

เนื้อเรื่อง คือดีงามมาก เป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งครับ พระเอกของเราเริ่มเทพละ

KFZZ

ชื่อตอนมานิ ดีใจตายเลย ถึงจะผิดคนแต่ก็ชอบคนนี้มากกว่า ดอกฟ้ากำลังถูกหมาวัดเขมือบ

peddo

ได้ถึงตอนที่รอคอยเสียที ก็ฟินกันไปครับ แต่ใจจริงนึกว่าหลิวอาจจะโดนลวนลามก่อนแล้วป๊อดโชว์ความเป็นฮีโรช่วยไว้ได้ ไม่ใช่ผลจากมนตราหรือยาอย่างเดียว แต่ก็ดีกว่าปล่อยคนอืนมาคว้าไปนะป็อด ขอบคุณครับ

leonado54

eternal6969

ป๊อดโชคดีมาก ได้หลิวแบบบังเอิญเลย แบบนี้สบายใจได้ว่าหลิวเป็นของป๊อดก่อนคนแรกแล้วสินะ เยี่ยม