ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์นอกสถานที่ (งานวันเด็ก)

เริ่มโดย Chompoo, มกราคม 14, 2018, 12:10:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีประสบการ์ณโชว์มาเล่าให้ฟังค่ะ
คือเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา มันเป็นวันเด็กใช่ไหมคะ ชมพูเลยอยากมีประสบการ์ณโชว์ให้เด็ก ๆ ดู แต่โชว์ไม่มากหรอกค่ะ กลัวเด็กใจแตกหมด ชุดก็จะไม่โป๊มาก แต่ก็ไม่ได้ใส่อะไรเลยข้างใน ชุดก็จะเป็นชุดเอี้ยมกระโปรงแบบในรูปเลยค่ะ

ภายในงานก็จะใหญ่มากเลยค่ะ เด็กเยอะมาก มีทั้งเด็กเล็กและโต ชมพูเลยไปนั่งเล่นม้าหมุนค่ะ 5555 นั่งเล่นเฉย ๆ ค่ะ ไม่ได้แย่งเด็กเล่นนะ พอขึ้นไปนั่ง กระโปรงมันก็เปิดค่ะ ทีนี้เห็นหมดเลยค่ะ ชมพูก็เลยก้าวขึ้นช้า ๆ เพื่อจะได้โชว์นาน ๆ แต่ไม่ค่อยมีใครสนใจเท่าไร คงไม่มีคนสังเกตุล่ะมั้ง

พอนั่งในม้านั่ง มันรู้สึกดีนิดนึงค่ะ มันโดนจุดเสียวพอดี ก็เลยรูดม้าไปรูดม้ามา น้ำนี่เยิ้มเต็มม้าหมดเลยค่ะ ซักพักรู้สึกมีคนสังเกตุแล้วค่ะ เป็นชายแก่ซึ่งพาลูกชายมาเล่นม้านั่ง แกมองแบบจริงจังมากค่ะ ชมพูก็ติดใจสิคะ ก็เลยเลื่อนกระโปรงขึ้นมานิดนึงเพื่อให้ลึงแกได้เห็นชัด ๆ

ทีนี้ลุงแกตาค้างตาโตใหญ่เลยค่ะ ไม่สนใจลูกชายเลยทีนี้ 5555 ชมพูเปลี่ยนไปเล่น ชิงช้าสวรรค์ค่ะ ซึ่งชมพูเลือกนั่งกระเช้าคนเดียว จะได้โชว์ให้คนข้างนอกเห็นค่ะ พอไปนั่งปุ๊บ เริ่มหมุนขึ้นไป ทีนี้ชมพูเริ่มจัดการถอดเอี้ยมออกค่ะ และก็ถอดเสื้อเปลือยเลยทีนี้ และช่วยตัวเองข้างบน มันทั้งตื่นเต้น และก็เสียวมาก ๆ เลยค่ะ

กระเช้าข้าง ๆ ไม่มีคนค่ะ เลยไม่มีใครเห็น ส่วนมากไปนั่งกันด้านล่าง พอกระเช้าอยู่บนสุด ชมพูเลย หันจิ๋มไปทางหน้าต่างเลยค่ะ แล้วก็ช่วยตัวเองเร็วขึ้น แรงขึ้น เสียวสุด ๆ ค่ะตอนนั้น ทั้งบีบนม ทั้งเบ็ด มันสุดยอดมากจังหวะนั้น พอใกล้ถึงข้างล่าง ชมพูก็รีบใส่เสื้อผ้าค่ะ แล้วก็รีบเดินออกจากกระเช้า อายค่ะ มันน้ำเปียกเต็มกระเช้าเลย 555

ทีนี้ ชมพูก็เลือกไปซุ้มแจกของเล่นให้เด็กค่ะ ชมพูก็ไปยืนแจกของเล่นให้เด็ก ๆ มีแต่เด็กน่ารัก ๆ ทั้งนั้นเลย
ทีนี้อยากลองโชว์เด็ก ๆ บ้าง ก็เลยทำทีเป็นสายเอี้ยมหลุด แหวกคอเสื้อลงนิดนึงพอให้เห็นเนินนม ทีนี้เวลาก้มเอาของเล่นให้เด็กก็จะให้นมนมและหัวนมข้างในเสื้อเต็ม ๆ เลยค่ะ เด็ก ๆ คงได้เห็นหมด เพราะมองกันทุกคนเลย 555

พอแจกได้ประมาณ 30 กว่าคน รู้สึกเหนื่อยก็เลยขอกลับบ้านก่อน ทั้งแดดร้อนด้วย ก็เลยกลับมาช่วยตัวเองที่ห้องอีกรอบค่ะ

ประสบการณ์ของชมพูก็มีเท่านี้ค่ะ ได้ลองที่แปลกใหม่และเสียวมากขึ้น อยากให้ชมพูลองไปโชว์ที่ไหนสามารถคอมเม้นมาได้นะคะ ชมพูจะเอาไปพิจารณาดูค่ะ
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะ ถ้าชอบติดตามชมพูได้นะคะ ขอบคุณค่ะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

peddo

ชายแก่สงสัยไม่ใช่คุณพ่อมังครับ อาจเป็นคุณปู่ ระวังแกหัวใจวายนะครับ

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

werrlet

jo2035

ไปเดินงานวันเด็กแถวไหนละครับจะได่ตามไปถูก

likestory

เห็นภาพชุดเอี้ยมกระโปรงบวกกับคำบอกเล่าถึงชุดชั้นในไม่มีของน้องชมแล้ว จินตนาการถึงความน่ารักน่าลุ้นได้ดีเลยทีเดียว ยิ่งได้อ่านเรื่องราวเสียวๆลุ้นๆของน้องชมแล้ว ได้ลุ้นตามเลยครับ

PTTrayong

เท่าที่ผมจินตนาการตาม ชิงช้ารอบหนึ่งน่าใช้เวลาไม่เกิน 10 นาที ถ้าตัดช่วงตอนอยู่ข้างล้าง กับใกล้ข้างล่าง มันจะเหลือเวลาอย่างมาก 6 นาที พี่ชมพูเบ็ดอย่างไรให้เสร็จเร็วแบบนั้นพี่ หรือเอาแค่พอมีอารมณ์ไปต่อในห้องครับ

otsubasa-k

เด็กๆได้ของขวัญเป็นบุญตากันถ้วนหน้า

girlinthesky

พี่ใจถึงสุดๆไปเลย คงตื่นเต้นดีนะ เวลาทำไรแบบนี้

lodtr122518

rahm

ปีนี้จะไปที่ไหนครับ ขอให้บอกจะรีบตามไปครับ