ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.3 สามสาวกับเฒ่าหัวงู By Hyp

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 17, 2018, 06:50:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xura

คุณพ่อเหมาหมดเลยมั้ยครับ ทั้งลูกชายตัวเองด้วยเลย

time288

Tdestiny

ใช้คนประหยัดดีครับเรื่องนี้

อยากจะรู้ว่าจะเป็นยังไงต่อจังเลย ::HoHo::

kapomman

ตอนแรกที่พี่สาวทักว่าผู้ชายนึกเหมือนกันว่าแฟนน้องอะเปล่า  ทำไมเดาหวยไม่แม่นแบบนี้ฟะ ::Orz::

baycon

นางเอกมันได้ความใสสื่อมาจากไหน พี่ก็สายหื่น น้องก็หื่น 55

exsoldier

อ่าว คุณพ่อนักซั่มลูกชายเปนสาวดุ้นไปซะแล้น ::Sweat:: ::Sweat::

(S)Kater

ผมนึกว่าแนวสาวดุ้นจะเป็นของแสลงกับท่านฮิปซะอีก แต่ภาพแบบนี้พอทนแถมอยู่ในซีรี่ ผมจะตามต่อไปครับ  ::Fighto::

ทำไงได้ครับ ไม่ได้อ่านล่วงหน้ามาก่อน มารู้ตัวอีกทีก็แนวสาวดุ้นโผล่มาแล้ว  ::Sobad::

ปล.แนวข้ามเพศนี่ีผมยังมีแปลอีกหลายเรื่องนะ  ::Glad::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

thegift52

เอาล่ะครับ งานนี้มีนัวกันทั้งพ่อ ลูก พี่ น้อง จับมัดรวมมาเลยครับ

phatsa

งงไปกันอีก แฟนน้องได้กับพี่สาว ยังไม่พอแต่งเป็นหญิงอีก เรื่ งนี้จะจบยังไงเนี่ย

พัดลม

อ้างจาก: Kater เมื่อ มกราคม 17, 2018, 10:24:48 หลังเที่ยง
ผมนึกว่าแนวสาวดุ้นจะเป็นของแสลงกับท่านฮิปซะอีก แต่ภาพแบบนี้พอทนแถมอยู่ในซีรี่ ผมจะตามต่อไปครับ  ::Fighto::
สาวดุ้นป๋าฮิปบอกว่าพอทนได้
แต่ชายอิ๊บชาย ทรมารใจป๋าเกินไป
เอาไว้ป๋าฮิปเผลอแล้วเอามาลงแกล้งป๋ากันดีกว่า  ::Evil::

อย่าลืมเขียนคำเตือนล่วงหน้าไว้ด้วยนะ จะไม่หลงเข้าไป  ::ChuChu::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

tazasss01

ต่อไปจะทำยังไงละที่นี้ งงกันเข้าไปใหญ่เลย

::Sweat::  ::Sweat::

(จิ๋ว)

อ่าว เห้ย ไม่เหมือนที่คุยกันไว้นี่หว่า...... เพลงนี้ลอยมาเลยค่ะป๋า
อะไรกันเนี่ย มันตื่นเต้น ไม่เป็ฯอย่างที่คิดซะแล้วงานนี้
หรือเป็นเพราะไม่ได้อ่านมานาน  อะไรก็ตื่นเต้นไปหมด  ::Shy::

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

5555 หวัดดีจ้าเจ๊จิ๋ว ไม่ได้เจอกันซะนานเลย ผลุบๆโผล่ๆ (อ้าวมีแต่ผลุบไม่มีโผล่นี่นา)

อยากจะบอกว่าเจ๊ไม่ได้เข้ามา พลาดไปอีกหลายๆเรื่องแล้วจ้า
   ::JubuJubu::

ถ้ายังไม่ได้ลบ เดี๋ยวว่างแล้วจะกลับมาตามอ่านค่ะ แต่ว่าตอนนี้ มันไม่ไหวจริงๆ   ::JubuJubu::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

infinityex

หื้มม มาแบบนี้ ติดสตั้นกันไปเลยทีเดียวเชียวละ รอตอนต่อไป  ::Oops::

bigboy001

::Thinking:: แต่งเป็นหญิงแต่ก็ยังได้แอ้มพระเอกไม่เบาเชียวหละ