ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kihiru] Makaserete Harem Play คำขอที่เกินคาด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 18, 2018, 03:26:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tiwlytwin2

ทำไมคุณปู่ใจดีแบบนี้ หุ่นอย่างงี้ไม่ต้องถามสุขภาพแล้วใส่อย่างเดียว

joulez

นางเอกอย่างเฟี้ยวเลย พุ่งชนเต็มที่ถ้าปู่พูดแบบนี้

biwzar

bunhelupu

Mr.Bluesky Studio

เปิดมาสวยกันหลายคนขนาดนี้  น่าจะมีฮาเร็มแน่เลย  หรือปูจะหลอกหาเมียให้หลานนะ 

taton

ปู่ชอบแนวนี้ทำไมไม่บอกกันดีๆเนี่ยะ 555 ::Goaway:: เนื้อเรื่องกับคำแปลดูเข้ากันดีมากครับ อ่านแล้วดูเป็นธรรมชาติ(ของคนโรคจิตนิดๆดี อันนี้ชมจริงๆนะครับ)

aexone007

bigzaba

ถ้าปู่ถามแบบนี้เป็นผมจะตอบแบบไม่ต้องคิดเลย 5555555

ipor

Demon-Wolf

xostep69

คือปู่ทำไม่ได้เลยขอเปนผู้ชมเเทนรึ ปู่มใชอบดูก้อไม่บอก

virgoranger

Chocky

ผมล่ะอยากเป็นหลานของปู่อีกคนจริงๆ จะทำให้เต็มที่เลยเชียว
::Snap:: ::Snap:: ::Snap::