ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kihiru] Makaserete Harem Play คำขอที่เกินคาด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 18, 2018, 03:26:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HK

ดูแล้วมันแปลกๆแหะ แต่ถ้าให้แบบนี้ก็เอานะ ถึงปู่จะดูด้วยก็เหอะ ::HoHo::

Whๅ่tE

อยากเป็นหลานปู่เลย
*์จะเรียกว่า NTR หรือยังไงหนิ ปู่มันสมยอม

undeath077

ขอบคุณครับคุณปู่เลยสิท่าน ปู่กะให้3เลยสินะนี้

Gunitle

นี่เมียปู่เหรอ555 ทำไมเช้งขนาดนี้ ขอเม้นตังแต่หน้าสองเลยนะครับ จะอ่านยาวๆ เห็นท่านเกริ่นมาน่าสนใจดี

Gunitle

ทำไมปู่มาแข็งตอนสุดท้าย555 สนุกมากครับ เรื่องเรียบๆแต่ได้อารมณ์ดี

obacos

ปู่นี่เหมือนไม่มีแผน แต่มีแผนแหงมๆ
ขอให้ไม่ NTR ดาร์คๆเถอะ  ::Hmmm::

karnkarn

บางคนชอบดูมากกว่าขอบทำ แต่ถ้าเป็นผมเหมา 3 ครับ 5555

moonlightz

nokami

เห็นพระเอกแว้บแรกนึกถึงยางามิ ไลท์เลยครับ
ปูดูน่ากลัวมาก หุหุ

neozero

เหยๆ ปู่จะอยู่ด้วยหรอออ ติดใจแม่สาวผมบ๊อบมากกว่านังซายูริอีก

Edit ไม่ทันแล้วปู่วว

winzaza107

peppep