ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

squeeze - ลางเนื้อชอบลางยา (แนวเรื่อยเปื่อย อ่านเพลินๆครับ)

เริ่มโดย footswitch, มกราคม 20, 2018, 01:15:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tri Angle

ในทัศนะของผม คิดว่าไม่เรื่อยเปื่อยนะ อ่านสนุกดี สอดแทรกเนื้อหาความรู้ที่ผู้ประพันธ์ต้องค้นคว้า ศึกษาหาความรู้ สนุกครับ ชอบ รักใสๆซับซ้อนนิดๆพอเป็นกสัย

pongjun

kingzaso

ขอยคุณมากครับ สนุกมาก สามารถอ่านได้เพลินๆ เลยครับ

thep59

ผมคิดว่าไม่เรื่อยเปื่อยนะ เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ สรุปอาจารย์กวางคือหน้ากากมวยปล้ำสินะ

punsr999

ฮ่าๆ ชอบพล๊อตจังเขียนแล้วอยากรู้เรื่องต่อว่าจะเป็นงัยต่อไป

cannavaro

Toshiie

psm_mach

อ่านจบตอนแล้วยังไม่รู้จะเป็นเรื่องเสียวหรือเปล่า แต่ก็สนุกดีครับ รอตอนต่อไปว่าทั้งสองจะไปวาดรูปนู้ดกันเมื่อไหร่ อาจารย์ชื่อเล่นน่ารักดี

negazero

นึกว่าจะมาแนวๆ นักศึกษาด้วยกันซะอีกแต่ไปๆ มาๆ เป็น อาจารย์นักศึกษาแทน

winnythepooh

อาจารย์ไปเป็นแบบตอนสอบแน่ๆ เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆครับ

Sopun Jeekkee

ชอบการเดินเรื่องแบบนี้. เปรียบเสมือนการดูหนัง มีขั้นตอนแต่กระชับดีเป็นการอ่านจริงๆ

kookai

แนวศิลปินครับ หาจุดเชื่อมโยงเอาข้างหน้า เรื่อยเปื่อยดีครับ ว่าแต่อาจารย์ชอบแนวครอสเพลย์หรือครับ...ขอบคุณครับ