ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

squeeze - ลางเนื้อชอบลางยา (แนวเรื่อยเปื่อย อ่านเพลินๆครับ)

เริ่มโดย footswitch, มกราคม 20, 2018, 01:15:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

treemiles

พล็อตเรื่องน่าติดตาม อาจานจะโดนลูกศิษย์ รึลูกศิษย์จะโดนอาจาน ตามลุ้นคัๆ

foxmozz

อาจารย์หนุ่มกับนักศึกษาสาว ที่จะเป็นความรักที่ดี

Pong Sak

llar

pinmonkey

แนวสาวน้อยกับอาจารย์หนุ่ม น่ารักมากครับ ขอบคุณมากครับ

Jo Tajima

เป็นนักเขียนอาชีพท่านได ::HeyHey::แอบมาเขียนเปล่าครับนี่

gritkin

อืมสรุปคืออาจารย์อยากฟันนักเรียนสินะ เเค่นั้นละมั้ง 555

longman_44

เริ่มเรื่องน่าสนใจ น่าติดตามมาก จวนถึงบทสำคัญล่ะ

cat669

เรื่อยเปื่อย แต่เพลินดีนะครับ

ดูท่าน่าจะชอบอะไรคล้ายๆกัน

akepong

สไตล์คิขุ น่ารัก อ่านแล้วฟินนนน (มีแอบยิ้มเล็กๆ)มาก  ขอบคุณนะคร้าบบบ

reaperofvirgin

ศิลปะมีหลากหลายรูปแบบ งานเขียนของท่านก้เป็นศิลปะเหมือนกัน ชื่นชมครับ

ruby alvarado

อาจาร์ยเป็นโรคจิตแน่เลย   มีหน้ากากไว้หลอกลูกศิษย์

minky way

อ่านแล้วไม่ได้เรื่อยเปื่อยนะครับ มีพล็อตให้ติดตาม คาดเดาได้แต่ต้องคอยลุ้นว่าจะมีจุดหักมุมตรงไหน
ขอบคุณครับ