ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 47 : ย้ำรอยรักนาถลดา Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 20, 2018, 02:19:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lert Nil

Drug Two

phaii

whitebag

ลุงแกไม่เคยว่างเลยนะ ใครพลาดเส็จแกหมด อิอิ

spr566

มนุษย์ลุงมีดีอะไรนะ สาว ๆ ถึงติดกับไม่เลิกรา

shevchenko55

เอาให้หนักเลย ชิชะจะมาดึงโดนัทนางเอกในดวงใจไปซะนี่ ฮาๆ

popeye077

น้องนารถติดใตลุงพลอีกแน่ๆ ตัวละครใหม่ๆมาเพียบแบบนี้ลุงต้องเตรียมยาให้พร้อมนะ เดี๋ยวล่มปากอ่าวเหมือนเกือบได้หมอพลอยครั้งแรก

gritkin

คงต้องเป็นแบบ เลวก็ต้องเลวให้ถึงที่สุด แล้วละ โดนมรสุมรุมเร้าเเบบนี้การเป็นคนดีบางทีก็ไม่ใช่ทางออก เฮ้อ เเต่ลุงก็อายุเยอะแล้วนะ คงบอกเพลาๆช้าไปละมั้ง 555

polka2012

แว่บเข้ามาดูทุกวัน เพื่อมาลุ้น รออ่านเรื่องนี้ล่ะครับ....ปูเสื่อรอดูว่ายัยอุ๊จะโดนลุงพลจัดการเมื่่อไหร่อย่างไร ::WooWoo::

Narakja Naka

::Sobad::   อิจฉาลุงที่สุดคนอะไร แม่งได้ฟันสาวๆสวยๆมาตั้งหลายคน แถมแต่ละคนก็หลงรักแกด้วย ทำบุญด้วยอะไรตาพล ผมจะทำแบบลุงมั่ง

pinmonkey

ลุงเป็นคนมีดี เมตตาสัตว์ รักสาว อึด สาวรักสาวหลงทุกราย ชื่นชมจริงๆ ขอบคุณมากครับ

peddo

ลุงแกน้ำยาแรงจริง เข้าปากแต่ล้างสมองได้ ใบเฟิร์นเจอหลายโดสเลยออกอาการซึบซาบความคิดลุงไปเยอะหน่อย นาถโดนอีกสองสามน้ำคงเข้าใจ สงสารก็แต่โดนัท จากสาวห้าวกลายเป็นคนที่น่าจะรักลุงที่สุด ขนาดเป็นอย่างนี้ยังตัดใจไม่ได้ น้องนาถนี่ก็เป็นคนมองโลกในแง่ดีเกินนะครับ ลุงต้องติวเข้มหน่อย ส่วหมอพลอยโตแล้วคงเข้าใจตัวเองได้ไม่ยาก จะรอครับ ขอบคุณครับ

อันนพ เมฆหมอก

ผมอ่านมานาน 47 ตอนแล้วหรอเนี่ยเป็นเรื่องแรกที่ผมติดตามนานขนาดนี้เนื้อเรื่องมีหลายรสชาติมากๆ ได้หลายอารมณ์จริงๆ อยากเห็นฉากหมอพลอยอีกจัง

avata

ดูแนวโน้วถ้าไม่ตายคาอก เรื่องนี้คงไม่จบแน่ สาวๆ สวยๆ ภาคแรกก็แยะแล้ว ภาค 2 ยังมาเป็นเท่าตัว ต้องมีตอนผ่าตัดให้ลุงแกแข็งแรง ไม่งัน้ไปไม่ถึงตอนจบแน่ มาเจอสางามเมื่อเกือบหมดสภาพ ขอบคุณครับ

Tum241

เด็กหัวอ่อนอย่างนาถน่าจะโดนลุงปันหัว+เป้นตัวเขื่อมพาสาวๆในภาค2มาให้ลุงเดา ครับเดา ส่วนที่อยากเห็นจัดหมอพลอยอีกซักรอบ