ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 47 : ย้ำรอยรักนาถลดา Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 20, 2018, 02:19:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

่jk_th_3710

อ่านตอนนี้แล้วแอบรุ้สึกเหมือนภาคแรกของลุงพลแกจะไม่เหลือเมียรักข้างกายแพแตกแยกย้ายคนละทางไงไม่รู้ แต่ในบรรดาเมียๆ โดนัทดูรักลุงแกสุดแล้ว

xonly-2022

cooking_gear

มันต้องมีใครซักคนมาเห็นแน่ๆ เพื่อสาวคนต่อไปของลุงพล ::HeyHey::

wapwap

ทำไมสาวๆถึงติดใจมนุษย์ลุงกันเหลือเกิน ::Angry::
รอบทนางเอกชุดใหม่อยู่นะครับ

nsrichantamit

ตัวละครลับ ผมคิดว่าต้องมีอุ๊ แน่คนนึง จะต้องมีการปิดปาก ให้ได้ เอาชื่อปู่เป็นประกัน (เกี่ยวกันไหมเนี่ย)

babbom

บทเรียนจากลุงพลครั้งนี้ คงจะทำให้น้องนาถ จดจำไม่รู้จาง แน่ๆ เลยจ้า

tulatula

น้องนาถเชื่อจริงเหรอคะว่าเข้าถ้ำเสื้อแบบนั้นจะออกมาแบบไม่มีรอยข่วน โถ่เด็กน้อย

097898117

Boonyarith Pengcharoen

ในที่สุดน้องนาถก็จะได้เข้าใจโลกอย่างแท้จริงซะที  ลุงพลจัดให้หนัก ให้น้องนาถลืมโลกไปเลยครับ

ppeak

ภาคนี้ยังแทบหมดแรงเป็นลมคาอกสาวๆ ภาคหน้าลุงยังมีสาวๆ อีกหกคนอีกเรอะ ยอมใจ อิจฉามากคับ

tasmanian

รอวันจัดหนักยายอุ๊อยู่นะครับ เอานอกสถานที่ไปเลย

kungkrub